Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[H!P] Hello!Pantip Project No 1: Anata Nashi de wa Ikite Yukenai (Cant live without you){แตกประเด็นจาก A8398810}  

ตกลงว่าเราเป็นclub H!P @ Pantip กันนะคะ
ขอชวนทุกคนมาคุยเรื่องสาวๆHello!Projectกันค่ะ
ไม่มีกฎอะไรมาก.. มาเห่อสาวๆกันตามใจแล้วกันค่ะ
อย่าทะเลาะกันก็พอ.. เพราะเราไม่ชอบความขัดแย้ง

เราจะตั้งเป็น Project No ... ไปเรื่อยๆนะคะ
จะพยายามเอาชื่อเพลงของสาวๆมาตั้งแล้วกันค่ะ
แล้วก็มาชวนคุยเป็นประเด็นบ้าง ไม่เป็นบ้าง ออกทะเลบ้าง.. ตามอัธยาศัยค่ะ
ูู^_^

Project No1: Anata Nashi de wa Ikite Yukenai
Anata Nashi de wa Ikite Yukenai เป็นเพลงdebutของBerryz Kouboค่ะ
แปลว่า Cant live without you...
งั้นว่ามาค่ะ....
ทำไมไม่มีสาวๆแล้วจะเป็นไง จะอยู่กันยังไง จะอยู่ได้ป่าว

ในPVยังเด็กกันอยู่เลย... นึกถึงครั้งแรกที่สบตาหนูริ ^_^ ตกหลุมรักสาวน้อยตาแป๋วคนนี้อย่างจัง

จากคุณ : 0011
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 52 11:43:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com