Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

งานสัปดาห์หนังสือ 15-25 ตุลาคม ณ ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์  

สวัสดีค่ะชาวหนองน้ำแห้ง

น้องยอดมาแจ้งข่าวงานหนังสือค่ะ สำหรับท่านที่อาจจะยังไม่ทราบ 55

ไม่ทราบว่าหมู่บ้านของเราจะมีใครไปงานบ้างไหมคะ

ไปกันวันไหน แล้วจะเล็งซื้อหนังสือเล่มไหน  

ใช่เพชรพระอุมารึเปล่า   มาแจ้งข่าวกันนะคะ

หรือใครอยากจะมีหนังสือเรื่องไหนแนะนำให้อ่าน ให้ซื้อ

ขอเชิญบอกให้ทราบได้ค่ะ

ใครอยากจะนัดเจอรึนัดมิตติ้งระหว่างเพื่อนหนองน้ำแห้ง ประกาศได้เลยจ้า

--------------------------------------------

ปล. งานหนังสือปีนี้ คุณลุงพนมเทียนท่านจะมาแจกลายเซ็นรึเปล่าคะ แล้วจะมาวันไหนบ้างคะ

ปล.1 น้องยอดคิดว่าจะไปงานหนังสือประมาณวันที่ 23-24 ค่ะ ขอเชิญพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ  ถ้าว่างไปงานด้วยกันไหมคะ  (ใครไปยกมือขึ้น 555)

ปล.2 หวังว่าเหล่าพรานในเกมต่อคำคงได้เตรียมปาดกันแล้วค่ะ อิอิ  

เครดิตรูปจากเว็บ เรือนไทยวิชาการ.คอม

ผีตานี

จากคุณ : ยอดอ่อนใบตอง
เขียนเมื่อ : 14 ต.ค. 52 14:46:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com