Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คุณภาพการ์ตูนแต่ละสำนักพิมพ์ สำนักไหนดีที่สุดสำหรับคุณ  

แล้วแต่คนนะครับ อันนี้

เอาเฉพาะปัจจุบันก่อนนะครับ เรื่องที่ซื้อแต่ละสำนักสำนักพิมพ์

1.BURAPAT ซารุล็อค หนุ่มเอ๊าะสะเดาะล็อค  ปกในหนาแข็ง กาวที่ทาทาลึกจนต้องง้างอ่าน กระดาษ ไม่รู้เหมือนกันว่าเกรดอะไรแต่คล้าย VBK
2.VBK DROP คนดิบ เหมือน BURAPAT  เลย
3.NED คุณชายพันธุ์โช๊ะ ขอบอกว่าเล่มล่าสุด ปกบางโครต ๆ อ่อนปวกเปียก แต่ชอบกระดาษที่ใช้พิมพ์ ที่สุดจากทุกสำนักพิมพ์
4.SIC วันพีซ...เมื่อก่อนคล้าย ๆ NED แต่ปัจจุบัน หน้ากลางหลุดง่ายมาก วันพีซผม หลุดแทบทุกเล่ม

เพื่อน ๆ เจอยังไงมาบ้างมาคุยกันนะครับ

จากคุณ : jowa
เขียนเมื่อ : 14 ต.ค. 52 22:40:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com