Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แฟนคลับ KAT-TUN รบกวนเข้ามาแสดงพลังกันหน่อยคะ  

ข่าวล่ามาเร็ว เขาว่าคัตตุนจะมาจัดคอนเสิร์ตที่ประเทศไทยปีหน้าอย่างแน่นอน
แต่...ตอนนี้เขาอยากเห็นพลังขอแฟนๆ จอห์นนี่ แฟมมิลี่ทั้งหลาย ว่ายังรัก และยังอยากให้พวกเขามากันอยู่รึเปล่า?

ใครเป็นแฟนๆจอห์นนี่ ก็ขอความร่วมมือมาลงชื่อ แสดงความรู้สึกหน่อยนะค่ะ เพราะเราจะส่งลิ้งค์เวปนี้ไปให้เขาด้วยนะค่ะ^^
หนุ่มๆจะได้มาหาพวกเราแล้ว ตื่นตัวกันหน่อยสาวๆทั้งหลาย

กระทู้นี้ เราจะReทั้งหมด 5 วันด้วยกันนะค่ะ

http://www.siamzone.com/board/view.php?sid=1229852

--------------------------------------------------------

มาจริงหรือหลอกไม่รู้(ไม่กล้าหวังมากคะ) แต่ความหวังเล็กๆนี้อาจจะกลายเป็นจริงขึ้นมาได้นะคะ ถ้าเราช่วยกัน
รัก KAT-TUN สละเวลาเพียงนิดช่วยกันแสดงตัวด้วยคะ(โค้งสุดตัว)ลูกสาว

ปล.หากทำให้รำคาญก็ขอโทษด้วยนะคะ

จากคุณ : Asago_ai
เขียนเมื่อ : 16 ต.ค. 52 03:37:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com