Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

**กระทู้แปะรูป Part9** ดาราCosplay!!{แตกประเด็นจาก A8413629}  

เนื่องด้วยผลโหวตมีคะแนนเท่ากันคือCosplayกับภาพใสวัยเยาว์ค่ะ
ก็เลยลำบากใจสุดๆว่าจะเอายังไงดี
ก็เลยตัดสินจากความเร็วในการโหวตค่ะ ซึ่งหัวข้อแรกที่มีคนโหวตในคราวนี้คือCosplay ก็เลยเอาเป็นหัวข้อนี้รึกันนะคะ^^
หัวข้อโดยคุณLady Rabbit Sparrowค่ะ
รายละเอียดของหัวข้อตามที่คุณLady Rabbit Sparrowได้บอกไว้ก็ประมาณว่า ดาราในชุดที่ปกติไม่ได้ใส่ตามท้องถนนน่ะค่ะ

ขออภัยที่งวดนี้แตกทู้ช้ามากๆ แหะๆ ขอบคุณที่มาเล่นด้วยกันสม่ำเสมอนะคะ
คราวหน้าขอปิดโหวตเลย ไหนๆก็เป็นครั้งสุดท้ายขอทู้แปะรูป(ถ้าเกิดไม่แตกเป็นทู้แปะรูปภาค2นะคะ อิอิ) ก็เลยขอเป็นหัวข้อ"โบกมือบ๊ายบาย"นะคะ ดูท่าจะยากอยู่นะเนี่ย

มาแปะรูปกันได้เลยค่า~~

ปล.มิกิเองแปะรูปถูกหัวข้อป่าวคะเนี่ยคุณคุณLady Rabbit Sparrow แหะๆ^^"

จากคุณ : Satohara Miki
เขียนเมื่อ : 16 ต.ค. 52 21:58:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com