Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[กระทู้พรีวิว] autumn 2009 มีซีรีย์อะไรน่าดู มาช่วยกันพรีวิวครับ  

เช่นเคยครับ เข้าซีซั่นใหม่ได้สองสัปดาห์แล้ว เลยขอรวบรวมข้อมูลซีรีย์ซีซั่นใหม่มาให้อ่านกัน

ข้อมูลหลักก็มาจากดราม่าวิกิ ส่วนเรื่องย่อรวบรวมมาจากเว็บข้าวโพดเป็นส่วนใหญ่

ต้องขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยครับ ซึ่งถ้าเรื่องย่อมีเครดิตคนแปลผมจะลงไว้ด้วยแล้ว

ส่วนน้อยก็แปลเองครับ ถ้าผิดพลาดตรงไหนวานบอกด้วยครับจะได้แก้ไข

และถ้าเพื่อน ๆ มีข้อมูลของซีรีย์ใหม่เรื่องอื่นที่น่าสนใจ มาช่วยกันพรีวิวด้วยนะครับ

จากคุณ : sianpa
เขียนเมื่อ : 19 ต.ค. 52 14:05:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com