Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากดูseriesที่คล้ายๆ gossip girl น่ะค่ะ ชอบมากๆเลย แนะนำหน่อยนะคะ  

ชอบเรื่องนี้มากๆๆๆๆเลยค่ะ  เป็นซีรี่ส์ที่ดูแบบกลัวจบ   เพราะไม่อยากให้จบ  
ชอบเนื้อเรื่องแสบๆคันแบบนี้   นักแสดงก็ดูดีทั้งนั้นเลยด้วย   เซรีน่าเริ่ด   แบลร์น่ารัก    ชัดมีเสน่ห์   เน็ท..หล่อมากๆๆๆ   ยิ้มละลายใจสุดๆ    ชอบหนูเจนนี่ด้วยค่ะ   หน้าเบบี๋แต่ก็ร้ายไม่ใช่เล่น
เลยอยากขอให้ช่วยแนะนำเรื่องแนวๆนี้ให้หน่อยได้มั้ยคะ    ขอบคุณค่า~

จากคุณ : rhythm of the rain
เขียนเมื่อ : 24 ต.ค. 52 21:42:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com