Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้นี้สำหรับผู้ชื่นชอบ"Twilight & Newmoon Movie" พูดคุยเรื่องหนัง&อัพเดทข่าวHotประจำวันของเหล่านักแสดง  

+++ สวัสดีวันเสาร์นะค่ะ .. พี่น้องสมาชิกบ้านคนรักทไวไลท์ทุกคน +++

วันนี้ตื่นเข้ามาก็สัมผัสได้ว่าอากาศเริ่มเย็นๆแล้ว ..
ทำเอาไม่อยากลุกจากเตียงเลย เหอๆ .. ถ้าได้เจคมานอนกอดคงช่วยให้อุ่นขึ้น
(อ้าว .. ผิดคนของมดต้องเอ็ดเท่านั้น 555)
ยังไงช่วงนี้ก็ดูแลสุขภาพกันด้วยนะค่ะ .. อากาศเริ่มเปลี่ยนแล้ว
ส่วนวันนี้ใครหยุดอยู่บ้านก็พักผ่อนให้เต็มที่นะค่ะ ..
แต่ใครยังต้องมาทำงาน .. ก็สู้ๆค่ะ .. พรุ่งนี้ก็ได้หยุดแล้ว

ปล. กำหนดวันมิตติ้งครั้งต่อไปวันอาทิตย์ที่ 22 พ.ย.นะค่ะ
     เสื้อที่สั่งทำกันก็จะได้วันนั้นเลยค่ะ .. ไปดู New Moon พร้อมกันพอดี อิอิ

จากคุณ : EVERYTHING iS NOTHING
เขียนเมื่อ : 31 ต.ค. 52 09:58:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com