Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

:::::SHAHKRIT&CHERRY CLUB:::::@PANTIP#13 จะไปหาขอเพียงได้รู้ "ชา เชอ" อยู่ไหน.....{แตกประเด็นจาก A8513579}  

manยินดีต้อนรับสู่ SHAHKRIT&CHERRY CLUBwoman

บ้านหลังนี้สร้างขึ้นเพื่อรวมพลคนรัก คุณชา และ คุณเชอ  มาพูดคุย

อัพเดทข่าวสารกันนะค่ะ

ส่วนใครที่อยากจะร่วมมาเป็นส่วนหนึ่ง ของ S2C มาลงชื่อไว้ได้เลยนะค่ะ

ชาว S2C  ยินดีต้อนรับ ทุกเพศ ทุกวัย เลยค่ะ

และอย่าลืมติดตามการร่วมงานอีกครั้งของคุณชา และ คุณเชอ นะค่ะ

กับผลงานละครเรื่อง  "เหนือเมฆ"   ซึ่งคิดว่าจะได้ชมเร็วๆนี้

กับบทของ พายุ และ ฟ้า นะค่ะ

จากคุณ : ploypack
เขียนเมื่อ : 7 พ.ย. 52 17:50:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com