Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

งงกับ The Box ครับ และคำถามหลายข้อครับ  

คือ ผมงงนะครับ กับหนังเรื่องนี้

หนังบรรยากาศมันครึ่ง ๆ กลาง อะ

อย่าง แรก งง ว่าทำไม ต้อง เลข 2 ด้วยครับ
มันใช้เลิอกประตู แค่นั้นจริงอะ

อย่างสองมันจะให้เล่นเกมทำไมครับ ไม่เห็นมีประโยชน์
ในเมื่อตอนท้ายก็ต้องรอดมาเล่นเกมตัดสินสุดท้ายเกมทีเลอก ระหว่างพิการกับ ความตายของคนกด

มองกระจก แล้วจะเจอทางออกมันยังไงครับ ไม่เห้นเอามาใช้ทำอะไร

จงตามแสงสว่างไป อันนี้ก็ไม่ได้ใช้ทำอะไร

เงื่อนไขที่เลือกทำไมต้องเป็นคนที่วิจัยด้วยครับ

แล้วถ้าตอนท้าย เกิด เค้าตัดใจให้ลูกพิการ คนที่กดกล่องต่อไป เท่ากับ ไม่ได้ฆ่าใครนี่ และ มันไม่ผิดกับเงื่อนไขหรอ

คือผมว่าเรื่องนี้ ไม่น่าจะเป็นมนุษย์ต่างดาวเลย มันดูยังไงไม่รุ้แฮะ -*-

จะยึดโลก ทำไมต้องทำยุ่งยากด้วยเห็นอยู่ว่า มีเทคโนโลยี่ขนาดนี้ มานั่งทำวิจัย งี้เง่า ทำไม

จากคุณ : ลิโป้
เขียนเมื่อ : 7 พ.ย. 52 21:22:02 A:124.122.74.238 X: TicketID:124634

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com