Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มนต์รักบ้านทุ่ง + คุณหนูฉันทนา ละครฟอร์มเล็ก แต่คุณภาพคับแก้ว  

เราติดหนึบกับละคร 2 เรื่องนี้

คุณหนูฉันทนา ไม่ต้องลุ้นมาก ดังกว่าละครหลังข่าวอีก ขอชมผู้กำกับ+คนเขียนบท+เจ้าของบทประพันธ์+ดาราทุกๆคนค่ะ ละครน่ารักมากกกก

มนต์รักบ้านทุ่ง ละครมีเนื้อหาสร้างสรรค์ แถมดารานำและสมทบเก่งๆ ทั้งนั้น แต่รู้สึกจะเงียบจังในพันทิป..... เลยมาให้กำลังใจกับทีวีธันเดอร์ ผู้จัด สัก 1 เสียง ขอให้รักษาคุณภาพอย่างนี้ตลอดไปนะคะ

ปล.1 คู่พระนางทั้ง 2 เรื่อง เหมาะสมกันมาก แถมดีบทแตก

ปล.2 กรุณาอย่าวกเข้าเรื่องอื่นเลยนะคะ นี่เราคุยเรื่องละครกัน นะจ๊ะ

จากคุณ : ไทยเอย
เขียนเมื่อ : 8 พ.ย. 52 23:06:51 A:58.8.47.12 X: TicketID:108535

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com