Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++ [[ เก็บตก...คมแฝก ]] >>> ผมว่านะ...บท " เพลิง กำมะนาด " เอาใครมาแสดง...ก็ดังทั้งนั้นแหล่ะ ++  

คือผมว่าบทนี้เป็นบทที่ดีที่สุดในรอบ 10 ปีที่ผ่านมาเลยนะ ถ้าผมเป็นนักแสดงชายก็อยากมีโอกาสเล่นบทแบบนี้แหล่ะซักครั้งในชีวิต

จริงๆผมไม่ค่อยได้ดูหรอกนะเรื่องคมแฝกอ่ะ ทนดูได้ไม่นานก็ต้องเปลี่ยนไปช่องอื่น.. ฮา

แต่ผมเห็นสาวๆกรี๊ดเค้ากันเยอะก็เลยลองดูหน่อย

ปรากฎว่าพอเปิดไป โอ้..มายก็อด นี่มันละครอะไรกันนี่ ไม่เคยพบเห็นมาก่อนในชาตินี้

มีฉากพระเอกชกท้องนางเอก แล้วลากไปข่มขืน ยังคิดในใจ พระเอกห่านอะไร ถ่อยขนาดนี้ แต่ก็นะ ผู้หญิงเค้าคงชอบผู้ชายเลวๆ

พอมาภาค 2 ได้ดูมากขึ้น เปิดไปทีไรก็เจอแต่ไอ้เพลิงเนี่ยแหล่ะ แต่ก็อดคิดไม่ได้นะว่าบทบทนี้น่าสนใจมากๆ มีครบทุกอย่างเลย อยู่ในคนเดียว

ไม่รู้สิ ผมว่าใครมาเล่นก็ดังอ่ะบทแบบนี้อ่ะ

ส่วนเรื่องคิวบู๊ ผมคิดว่าทางกองถ่ายคงมีการออกแบบท่าบู๊ให้ แล้วก็คงซักซ้อมกันอย่างดีแล้วก่อนถ่ายจริง ถึงออกมาดูดี เห็นก็ออกมาดูดีทุกคนนะ

อ้อ อีกอย่างผมขัดหูขัดตากับหน้าละอ่อนของพระเอกในชุดตำรวจที่มีดาว 3 ดวงบนบ่าจัง แต่ก็นะ... ละครช่องนี้ ไม่ค่อยอยากอะไรมาก

ช่องอื่นน่าจะลองสร้างละครแนวนี้บ้างนะ คิดว่าน่าจะทำได้ดี

จากคุณ : ฟิ้วววววววววววววว
เขียนเมื่อ : 9 พ.ย. 52 12:11:29 A:192.168.2.207 X:58.9.17.29 TicketID:241094

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com