Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

#142# --NewS-- บ้านหลังพิเศษกับคนพิเศษ -- เทโกชิ ยูยะ -- Happy Birthday 2009.11.11{แตกประเด็นจาก A8518934}  

"เทโกชิ ยูยะ" เป็นผู้ที่ถูกทักมากที่สุดในนิวส์ว่าไปทำศัลยกรรมมา เพราะตอนที่เดบิวท์ใหม่ๆ หน้าตาช่าง........(ไม่กล้าพูด)
เราก็เลยจะขอย้อนอดีตไปดูหน้าตาของน้องเต๊ะกันซักนิดก่อนจะมาเป็นผู้เป็นคน (ที่หน้าตาดี๊...ดี) ณ ปัจจุบันนี้นะคะ

ปล. บ้านหลังนี้เหล่าแม่ยกเต๊ะช่วยกันคิดค้นขึ้นมาค่ะ

รูปทั้งหมดที่จะแปะต่อไปนี้ มาจากฝีมือ"พี่เกด"ที่แอบซุ่มมาหลายวัน ทำขึ้นโดยเฉพาะให้สาวๆ บ้านนี้ได้ยลกันค่ะ
**********ขอบคุณพี่เกดด้วยนะคะ*********

เรื่องหัวบ้าน ก็โดย"พี่เกด"ช่วยคิดขึ้นมาค่ะ
********ขอบคุณอีกรอบนะคะ*********

แต่สำหรับรูปหัวบ้านนี้ โดย แม่ยกเต๊ะผู้หาญกล้าอีกคนค่ะ "พี่เอ๋" นั่นเอง
********ขอบคุณ"พี่เอ๋"มากค่ะ******

จากคุณ : dewlala
เขียนเมื่อ : 10 พ.ย. 52 22:04:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com