Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[พีรวิชญ์ + ก้องบดินทร์] ร่วมกันส่งสารถึงคุณบอย ถกลเกียรติ กันเถอะครับ เพิ่ม หรือไม่เพิ่มดี  

เพิ่มเวลาของคู่นี้อีกหน่อยเถอะ ใจจะขาดแล้ว (218 คน)
  เอาไว้เท่านี้แล่ะ พอดีแล้ว (5 คน)
  ลดลงหน่อยเถอะ จะอ้วก.... (23 คน)

88.62%
  เพิ่มเวลาของคู่นี้อีกหน่อยเถอะ ใจจะขาดแล้ว (218 คน)
 2.03%
  เอาไว้เท่านี้แล่ะ พอดีแล้ว (5 คน)
 9.35%
  ลดลงหน่อยเถอะ จะอ้วก.... (23 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 246 คน

.

ขอความกรุณาทุกๆ ท่าน กดโหวตใหม่อีกรอบนะครับ พันทิปป่วยไปพันึง ความจำเสื่อมเลยครับ เลยต้องกดโหวดกันใหม่

หลังจากที่ปล่อยอออกมาเรียกเสียงกรี๊ดเบาๆ จากบรรดาแฟนละครขาประจำของเอ็กแซกไปแล้วเล็กๆ น้อยๆ

ดูเหมือนว่าความน่ารักน่าลุ้นของคู่รองคู่นี้จะเพิ่มดีกรีความมันส์ไม่แพ้คู่หลักแทบทุกตอน ถึงขนาดที่มีแฟนคลับที่นั่งชมละครเพียงเพราะรอเวลาของคู่นี้แค่ 2 นาที ก็ดีใจแล้ว

กระท้นี้ ขอเป็นหนึ่งเสียง ที่อยากจะส่งข้อความไปถึงคุณบอยว่าช่วย เพิ่ม เวลาของคู่นี้จะได้ไหม

เอาแบบเนียนๆ พอดีๆ ไม่มากไป ไม่น้อยไป ไม่ยัดเยียด

คงไม่ขอมากไปใช่ไหมครับ

เพราะในตลาดละคร มุมมองที่มีต่อเกย์มักจะทำอะไรที่เกินจริง ทั้งสาวแตกเวอร์ โง่หลอกแ+ก ไม่ค่อยมีการนำเสนอมุมมองความรักที่เกย์มีจริง ทั้งๆ ที่ความรักของพวกเขาก็ไม่ได้แตกต่างจากชายหญิงทั่วไป

ผมขอบคุณคุณบอยสำหรับพื้นที่ของเพศทางเลือกในละคร

และถ้าขอเพิ่ม คงไม่ขอมากไปใช่ไหมครับ

แล้วผมเชื่อว่า คุณบอยจะดึงเอาแฟนละครประจำของช่องอื่นๆ มารอดูละครคุณบอยได้อีกเพียบครับ

บอกตรงๆ ว่า หลังๆ ละครเอ็กแซก ทำได้ดีมาก ความน้ำเน่าของละครไม่เกินไป เพราะตัวละครแต่ละตัวมีเหตุผลรองรับในการกระทำ ไม่ใช่เกิดมาฉันก็แค่รวย สปอย ร้าย แค่นั้น (ไม่ได้บอกว่ามีเหตุผลรองรับพอ เพียงแต่มันมีมากกว่าละครของค่ายอื่นๆ)

นี่เป็นหนึ่งในสาเหตุที่ดูละครแล้วไม่เฝือ

ชมเอ็กแซกจากใจจริง

แล้วก็ขอด้วยครับ ขอเวลาเพิ่มให้คู่วาย ทั้งจากนี้ และในอนาคตด้วยนะครับผม

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 26 พ.ย. 52 22:23:20

แก้ไขเมื่อ 26 พ.ย. 52 22:22:59

แก้ไขเมื่อ 13 พ.ย. 52 03:35:05

แก้ไขเมื่อ 12 พ.ย. 52 18:01:07

จากคุณ : กระต๊อบน้อย
เขียนเมื่อ : 12 พ.ย. 52 12:11:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com