Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[-:-Aff Taksaorn@Pantip-:-]] #104 คลังละครเก่าของแอฟ (28+){แตกประเด็นจาก A8519343}  

สวัสดีครับ มาแตกกระทู้แล้วนะขอรับ ขอโทษด้วยนะครับที่ทำให้รอกันนาน พอดีผิดพลาดทางเทคนิคนิดหน่อย แหะๆ ได้เวลาลื้อคลังละครเก่ามาเสนออีกแล้วนะครับ โดยเรื่องนี้ กราฟ ชาเนล สัมปทานฉายแต่เพียงผู้เดียว 5 5 5 (จะรอดมั้ยล่ะนี่) อ้าว ลืมบอกเลยว่าเรื่องอะไร ... “เมื่อดอกรักบาน” นะขอรับ  อย่ารอช้าให้เสียเวลาอยู่เลยนะขอรับ เริ่มกันเลยดีกว่า (หลายคนรอนานแล้ว)
ปล. เพื่อความมัน รึเปล่าขอพูดเป็นภาษากลางเป็นหลักละกันขอรับ จะอู้คำเมืองล้วนๆ เลยก็อายเหลือเกิน เดี๋ยวพูดผิดๆ ถูกๆ ปนๆ กันไปเจ้าของภาษาเค้าจะว่าในใจเอาได้ อิอิ (แต่ก็จะแถไปบ้างเป็นบางทีนะครับ 5 5 5)

Mix by Graphic.grap

จากคุณ : Graphic.grap
เขียนเมื่อ : 12 พ.ย. 52 17:58:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com