Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ก้อง-พีเป็นอะไรกับพี่น้องอุลตร้าหรือเปล่าคะ  

เห็นออกแต่ละที ยังกะอุลตร้าแมน อยู่ได้ไม่เกินสามนาที ลำแสงจะร้องเตือน ต้องรีบกลับดาว หวังว่าเร็ว ๆ นี้ จะอยู่ได้เกิน 3 นาทีนะคะ ดูมาชั่วโมง เพื่อไม่กี่นาทีเนี่ยล่ะ

แต่ขอโทษ ฟุตเวิร์กน้อย แต่น๊อคสลบเหมือดค่ะ

ปล.แต่วันนี้ยกให้แก้วที่ร้องไห้ในห้องน้ำแล้วรับโทรศัพท์ปอเลยค่ะ อารมณ์นี้ใช่เลย

ปล. อีกที ตอนแรกเราเข้าใจว่า ฟลุค ชื่อ ก้องระพีซะอีก 555 จริง ๆ เป็นก้องรักพีต่างหาก เอ้ย ก้องบดินทร์ อิอิ

แก้ไขเมื่อ 12 พ.ย. 52 22:23:29

แก้ไขเมื่อ 12 พ.ย. 52 22:02:49

จากคุณ : นางสาวจันทร์เจ้ากับนายเท้าปุย
เขียนเมื่อ : 12 พ.ย. 52 21:29:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com