Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(พรุ่งนี้ก็รักเธอ) มาโหวตกันรอเวลาเจอคุณพีกับน้องก้องวันจันทร์นี้กันดีกว่า ผ่านมา4ตอน คุณชอบซีนไหนของ 2 คนนี้มากที่สุด  

รักแรกปิ๊ง 55(โดนหาว่าเป็นขโมยซะงั้น) (4 คน)
  ใครว่าผมไม่ชอบคุณล่ะ (กายภาพสื่อรัก) (11 คน)
  เมื่อคุณไม่ไปหาผม ผมก็จะมาหาคุณเอง(ตื๊อได้โล่ห์) (4 คน)
  เพราะผมอยากยุ่งกับคุณ(เดี๋ยวผมจะเตรียมชาไว้รอ 55) (3 คน)
  คิดเหรอว่าจะง้อ (แล้วก็วิ่งตามเขาไปซะงั้น) (32 คน)
  คุณจับมือผมทำไม (เราไม่จำเป็นต้องเกลียดกัน) (37 คน)
  ก้องเขาไปคนน่าคบนะครับ(บอกแม่ยายด้วย) (12 คน)

3.88%
  รักแรกปิ๊ง 55(โดนหาว่าเป็นขโมยซะงั้น) (4 คน)
 10.68%
  ใครว่าผมไม่ชอบคุณล่ะ (กายภาพสื่อรัก) (11 คน)
 3.88%
  เมื่อคุณไม่ไปหาผม ผมก็จะมาหาคุณเอง(ตื๊อได้โล่ห์) (4 คน)
 2.91%
  เพราะผมอยากยุ่งกับคุณ(เดี๋ยวผมจะเตรียมชาไว้รอ 55) (3 คน)
 31.07%
  คิดเหรอว่าจะง้อ (แล้วก็วิ่งตามเขาไปซะงั้น) (32 คน)
 35.92%
  คุณจับมือผมทำไม (เราไม่จำเป็นต้องเกลียดกัน) (37 คน)
 11.65%
  ก้องเขาไปคนน่าคบนะครับ(บอกแม่ยายด้วย) (12 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 103 คน

อยากจะบอกว่าคุณนายประทับใจทุกฉาก 55  แบบว่าคุณพีและคุณก้องออกมาวันละไม่กี่นาที แต่ขอบบอกว่าเด็ดทุกช็อตจริง ๆ  แบบว่าคุณพีนี่ออกแนวพูดน้อยต่อยหนัก  ทำเอาใจน้องก้องและคนดูอย่างคุณนายละลายเลยทีเดียว เพื่อน ๆ มาช่วยกันโหวตดีกว่าค่ะ  ว่าคุณชอบซีนไหนมากที่สุด  ครั้งนี้ไม่มีถูกทุกข้อ 555

จากคุณ : คุณนายโจ
เขียนเมื่อ : 13 พ.ย. 52 15:28:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com