Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พอจำได้มั้ย..ที่ผ่านมามีละครเรื่องไหนบ้าง ที่ตอนฉายอยู่..คุณติดหนึบเลย  

มาตั้งกระทู้ชวนคุยค่ะ พอจะจำกันได้มั้ยคะ ว่าละครที่เคยฉายๆมาเนี่ย คุณเคยติดหนึบเรื่องไหนบ้าง หลายคนคงนึกไม่หมด ก็เอาเท่าที่จำได้นั่นแหละค่ะ

สำหรับเรา ที่ยังจำได้ว่าตอนฉายติดมากๆ ก็มี
(เราเป็นคนไม่ค่อยดูละครค่ะ เลยติดไม่กี่เรื่อง แหะๆ)

มนต์รักลูกทุ่ง(ตั้ว-น้ำผึ้ง..สมัยเด็กๆ จำได้ว่าติดเหมือนกัน)
นิมิตมาร(ที่สมาร์ทเป็นคุณทวารัศน์)
มนต์รักข้าวต้มมัด(ว่าแล้วก็คิดถึงไอตงกับบะช่อจริงๆ 55+)
บ่วงหงส์(วี-แพนเค้ก..ติดเพราะชอบคุณแม่บ้าน หนูแดง และคุณบวร)
สาวน้อยในตะเกียงแก้วทั้ง2ภาค
คุณพ่อรับจ้าง
ล่าสุดก็ ปราสาทมืด(2009) ถึงกระแสจะไม่ค่อยดี แต่เราติดนะ ชอบมากๆ

ส่วนละครที่ยังฉายอยู่ปัจจุบันตอนนี้เราติดอยู่2เรื่อง ก็คือ
เซน ศื่อรักสื่อวิญญาณ กับสายลับเดอะซีรี่ส์
(เป็นละครซีรี่ส์ทั้ง2เรื่องเลย 5555+)

คุยเล่นๆนะคะ ขอบคุณทุกคนที่แวะมาตอบค่ะ

จากคุณ : ไมตรีและมิตรภาพ
เขียนเมื่อ : 13 พ.ย. 52 17:26:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com