Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[น้ำผึ้งขม] บ๊าย..บาย น้ำผึ้งขม ขอรอใหม่กับ "น้ำผึ้งขม2" เวอร์ชั่นไก่+ลูกนุ้ย เจ้าค่ะ  

อยากจากรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดๆๆๆๆๆๆ

จบเรียบๆแต่ซึ้งอ่ะ (นุ้ยใจดีไปป่ะเนี่ย) ถ่ายกันได้แสงจ้าแสบตาทะลุจอมากเจ้าค่ะ แต่ก็สวยดี กล้องแอบแพนเบี้ยวไปนิดบางช็อตนะคะ อิอิ

อยากเห็นป้าจวงก่อนจากไป

อยากเห็นสันทัด+แสงดาวตอนแต่งงานกันอ่ะ

อยากดูเบื้องหลัง+หลุดๆอีกเยอะๆ

ยังสงสัยเรื่องความลับตรงรอยกระสุนแถวจั๊กกะแร้เฮียไก่ ยิงหลังไปทะลุต้นแขนหรือเจ้าคะ ถึงต้องคล้องเนี่ย -*-

สงสัยเลือดลุงปุ๊ ทำไมเลือดมันแดงอมม่วงเนี่ย?? โอ้ววว

ดีใจที่ป้าจวงสำนึกผิด เสาร์นี้จะรอดูท่านราชินีค่ะ โฮะๆๆๆ

สุดท้าย เจ๊โรสก็เป็นแม่ที่ดีกับเค้าได้ แต่ตอนงานแต่งมิวายกระเอื๊อกไปหลายแก้วนะนั่นอิอิ

จะขอรอชม น้ำผึ้งขม2 เวอร์ชั่นเฮียไก่&ลูกนุ้ย นะคะ เอาให้ลุงแกหัวใจวายตายไปเลย แล้วค่อยสร้างจวง2ขึ้นมา หึหึหึ

ขอปรบมือแปะๆให้ทีมงานและนักแสดงทุกท่านค่ะ เริ่ดได้อีก ที่ทำให้ช่วงโมงหลังเลิกเรียนเครียดๆยิ่งเครียดเข้าไปอีก(ล้อเล่งง) เวิร์คยิ่งกว่าไอเดียเวิร์ค สนุกยิ่งกว่าเคี้ยวกระยาสาตร(เขียนถูกป่ะเนี่ย) ประทับใจหลายค่ะ แต่อยากให้ตอนจบยืดไปอีกนิดอ่ะค่ะ มันดูง่ายไปอ่ะ นุ้ยเอาคืนไม่สมใจเลย ชิชิชิ

ปล. รอคุณพี่เอ็มมาแต่งกลอนอีก อิอิ

แก้ไขเมื่อ 13 พ.ย. 52 22:58:19

จากคุณ : Hirino
เขียนเมื่อ : 13 พ.ย. 52 22:41:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com