Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครเป็นกันเยอะไหมครับ ชอบเปิดเอ็มแต่ไม่ค่อยออน  

ไม่รู้เราเป็นอะไร พอเปิดคอมก็ต้องมาออนไว้ก่อนเลยบางทีก็ไม่ได้คุยกับใครหรอกนะครับ อิอิ มันติดไปแล้ว คือจะออนแหละแต่แอพเพียร์ออฟไลน์ไว้ตลอด บางทีค่อนข้างรำคาญพวกชอบทักไร้สาระ ขี้เกียจตอบอะ บางครั้งตั้งขึ้นว่า Busyก็ไม่ยอมอ่านมั่งเลย แถมยังมาบ่นอีก รบกวนหรือป่าว คงจะรบกวนมากละสินะ นานๆตอบที ไม่อยากคุยละสิ ทำไมไม่คุยๆล่ะ เฮ้อเซ็งๆใครจะว่างคุยได้ตลอด เลยไม่ค่อยชอบออนอีกเลย

จากคุณ : คนข้างบ้าน
เขียนเมื่อ : 15 พ.ย. 52 03:54:42 A:118.172.132.2 X: TicketID:218081

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com