Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(รหัสโลกันตร์)มาย้อนรอยความน่ารักกุ๊กกิ๊ก(ปนโหด)ของอาคิม(อัศนัย) กับลูกหนู(แน็ท) กันนะคะ{แตกประเด็นจาก A8540036}  

ไม่ไหวแล้วค่ะ 555

ช่วงนี้ดูไปก็แอบกรี๊ดพี่อัศไป (ลด ละ การใช้ชื่อพี่แรมโบ้ลงแล้วนะ เพราะตอนนี้พี่แกลดความเถื่อน แอ๊บเกาหลีอยู่)
ทาง ผกก หรือก็ช่างเอาใจคนดูสาวๆ และไม่สาว ช่างสรรหาบทบาทไม่มีเสื้อให้คุณอัศนัยเขาจริงจริ๊ง... ^ ^
คนดูอย่างเราหรือ ก็ดูไปเช็ดน้ำไป (น้ำลาย: ไม่ต้องมีคำบรรยาย, น้ำตา: อิจฉาต้อง เอ๊ย..หนูแน็ทจัง)

อุ้ย...แต่ไม่ใช่ว่าอิฉันดูละครเรื่องนี้ไปเพื่อจับตามองแต่พี่อัศคนเดียวนะคะ เนื้อเรื่อง เนื้อหาอะไรก็ดูเหมือนกันค่ะ
(ออกตัวก่อน) เพียงแต่ว่า...สิ่งนี้มันโดดเด่นเข้าดวงตาก่อน แหะ ๆ ๆ

ก็อย่างที่บอกนะคะ ช่วงนี้บทบาทของคุณอัศ และหนูแน็ทเด่นเด้งพอสมควรทีเดียว มีทะเลาะกันมั่ง
เบื่อกันมั่ง กุ๊กกิ๊กกันมั่ง ค้อนกันมั่ง ด่ากันมั่ง เป็นสีสันของเรื่องดี คนดูอย่างเราก็ช้อบชอบ...
วันนี้เลยขออนุญาตย้อนรอยไปจนถึงวันแรกที่พี่อัศนัยจำต้องมากบดาน พักรักษาตัวที่บ้านหนูแน็ท
.
.
.
หนูแน็ทสั่งให้นายสิงห์เอาตัวอัศนัยมาวางไว้บนเตียง หลังจากนั้นก็ต้องหลบไป หลบมา หาทางซ่อนหนุ่มเอาไว้จากสายตาคนอื่น
ไม่ให้มีใครมาเจอ เวลาผ่านไปไม่รู้กี่วันนะเนี่ย - -'

อืม...คาดว่าน่าจะไม่ถึงวันดี เพราะว่านินจาบุกตอนกลางคืน พาพี่อัศมาถึงบ้านก็เช้าแล้ว
สารวัตรวีระบุกบ้านตอนสายๆ เสี่ยเข้ามาเคลียร์จนเรื่องเรียบร้อย คนออกไปหมด
ตอนนี้ก็น่าจะเป็นบ่ายๆ ของวันแรกนั้นเอง

แน็ตเดินเข้ามาชาร์จโทรศัพท์มือถือ ประกอบกับที่พี่อัศไข้ขึ้นสูงพอดี พร่ำเพ้ออะไรไม่รู้ ดึงตัวหนูแน็ตเข้ามากอด

อัศนัย: จิน...จิน คุณฟังผมก่อน จิน (กรี๊ดดดด พี่อัศมีอดีตเหรอ อิฉันจะจำชื่อนี้ไว้นะคะ ผกก
อย่าลืมกลับมาสางปมด้วยนะคะ ว่าจินคือใคร อิฉันคาใจค่ะ มีหนูแน็ทคนเดียวก็ชีช้ำแล้ว
นี่มีนางในดวงใจมาก่อนด้วยเรอะ)

หนูแน็ทก็..ปฏิกิริยาชีแน่นอนจริงๆ พอล้มลงไปก็เอาศอกกันหน้าอกตัวเองไว้ กดลงไปบนแผลพี่อัศเต็มๆ เลยค่ะ = ='

(ถ้าในอนาคตแผลมันอักเสบ อิฉันว่า มันเริ่มระบมตั้งแต่ตอนนี้แหละค่ะ)

แน็ท: อ๊ายย  ฉันไม่ใช่จินที่รักของนายนะ

คุณอัศแกก็ยังละเมอต่อไป จิน...จิน....จิน...
ส่วนหนูแน็ทสลัดอ้อมแขนพี่อัศพ้นตัวก็ไปยืนเหม่อคิดถึงพี่แดน

เอ่อ...เมื่อไหร่จะสปาร์คกันล่ะคะ คู่นี้ นี่รอจนเมื่อย(ลูกกะตา) แล้วนะ

แก้ไขเมื่อ 30 พ.ย. 52 18:31:23

จากคุณ : ฉันไม่ใช่กวีฝีมือฉกาจ
เขียนเมื่อ : 16 พ.ย. 52 05:20:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com