Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าเจอคนตัวเหม็นปากเหม็นนั่งข้างๆขณะดูหนังในโรงฯควรทำอย่างไรดีคะ??  

พอดีวันนี้หนูไปดู 2012 ที่ สำโรงมาค่ะ

รอบ 14.20 แล้วพอดีว่าหนูไปซื้อตั๋วหลังจากหนังเข้าไปแล้วประมาณ 5 นาที

ที่นั่งก็เต็มเกือบทุกแถว ยกเว้นแถวหน้า 3 แถวค่ะ

ทีนี้มันก็มีที่นั่งอยู่แถวนึงที่เว้นอยู่ตัวเดียวพอดี (หนูไปดูคนเดียวค่ะ)

หนูก็เลยเลือกที่นั้น แล้วคิดว่าโชคดีด้วยที่ได้ที่งนั่งเกือบกลางจอ (ไม่ชอบริมๆค่ะ)

พอเข้าไปในโรง ก็ต้องขอทางเขาเดินเข้าไปนั่ง แอบอายนิดนึงด้วย 5555

แล้วข้างซ้ายหนูก็เป็นกลุ่มนักเรียนพานิชย์สาวๆ ส่วนอีกข้างก็เป็นพี่ผู้ชาย(แอบสาว)

น้องๆสาวๆข้างซ้ายนี่ก็คุยจุ้กจิ้กๆตลอดเวลา หนูก็ยังพอทนนะคะ เข้าใจว่าอาจจะตื่นเต้นกัน

ส่วนพี่ผู้ชายอีกข้างนี่ สุดยอดไปเลย ทั้งกลิ่นตัวและกลิ่นปาก

ตอนหนูนั่งแหมะลงไปข้างๆพี่เขาหนูก็ได้กลิ่นทะ:-)ๆแล้วนะคะ แต่ก็ยังโอเค ดมยาดมเอา

แต่พอหนังเริ่มไปเรื่อยๆ.. เริ่มตื่นเต้น.. ถึงจุดไคลแมกซ์แล้ว

โอ้แม่เจ้า พี่เขาคงอ้าปากแบบอินกับหนังแน่ๆ (หนูแอบชำเรืองมองด้วยค่ะ)

คือกลิ่นปากพี่เขาสุดยอดเลย หนูดมยาดมก็เอาไม่อยู่ กลิ่นทะลุยาดมออกมาเลย

หนูพยายามเอามือปิดจมูกเพื่อให้เขารู้แล้วนะคะ ว่าหนูเหม็น

แต่เขาคงไม่ได้สังเกตุ เพราะกำลังอินกับหนังจัด

ถ้าเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นกับพี่ๆ พี่ๆจะทำอย่างไรกันดีคะ??

ปล. อย่าพึ่งแซวชื่อหนูกันนะคะ ขออกตัวไว้ก่อนเลย ว่าตอนสมัครแฟนพิมพ์ให้ผิดค่า T_T

จากคุณ : ฆาตกรตัวจริงคือคุณหมีหูห์
เขียนเมื่อ : 18 พ.ย. 52 19:08:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com