Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้นี้สำหรับผู้ชื่นชอบ"Twilight & Newmoon Movie" พูดคุยเรื่องหนัง&อัพเดทข่าวHotประจำวันของเหล่านักแสดง  

+++ สวัสดีวันพฤหัสนะค่ะ .. พี่น้องสมาชิกบ้านคนรักทไวไลท์ทุกคน +++

พลุ   พลุ   พลุ   พลุ   พลุ

เย้..วันนี้ New Moon เข้าฉายวันแรก(ก่อนใครในโลก อิอิ)
ใครไปดูมั่งยกมือขึ้น .. วันนี้มีพี่ๆจากบ้านเราไปดูหลายคนอยู่เหมือนกัน
ขอให้ดูหนังให้สนุกนะค่ะ .. มดต้องรอวันเสาร์แน่ะถึงจะได้ดู
และวันอาทิตย์ก็ดูอีกรอบนึงพร้อมพี่ๆน้องๆในบ้าน .. ดีใจๆ ^^

เมื่อวานเล่นเกมกันมันส์ ฮา สนุกมากๆเลยค่ะ ..
กินกันไม่ลงทีเดียวแต่ละคน .. แต่สุดท้ายคนที่เป็นแชมป์ก็คือ >>แก้ว<<
เจ้าเก่าค่ะ .. ยังไม่มีใครล้มแชมป์ได้ .. ของเค้าดีจริงๆค่ะ อิอิ
พุธหน้าใครจะสามารถล้มแชมป์ได้ .. ต้องคอยติดตามกันค่ะ

ปล. รายละเอียดวันมิตติ้ง .. รอพี่ก๊อฟมาแจ้งอีกทีนะค่ะพี่น้อง !!!
ปล. ดีใจจังเล้ยยยย .. จะได้ดู New Moon แล้ว .. วู้วๆๆ

จากคุณ : EVERYTHING iS NOTHING
เขียนเมื่อ : 19 พ.ย. 52 11:19:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com