Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อีกซักรอบกับคุณนายอลิน  

แบบว่า  เมื่อคืน ในละคร แอบปิ๊ง กระเป๋า ค่ะ ของ คุณนายอลิน ได้ใจมาก โดยเฉพาะใบสีดำ อ่ะค่ะ ที่ใส่เสื้อสีม่วงไปง้อครูกุ๊ก อ่ะ ยี่ห้อ ดิออร์ รึป่าว ค่ะ แล้ว ก็ ทุกใบเลย ชอบๆๆๆๆๆๆๆ  โอย  ต้องรอ พุธ หน้า รึ เนี่ย กว่าจะได้ดูอีก แต่... ก็แอบ ดีใจ ได้ดู แอนดริว 3 วัน  เย้ๆๆๆ  

ปล.ถ้ามีรูป ก็รบกวนขอมั่งนะค๊า ขอบคุณล่วงหน้า ค่ะ ^^

แก้ไขเมื่อ 20 พ.ย. 52 10:13:01

จากคุณ : kooktom
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 52 09:56:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com