Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ความรู้สึกดีๆ(ที่ไม่อาจบอกใคร) ก้อง-พี เวอร์ชั่น{แตกประเด็นจาก A8573654}  

กลายเป็นความหวังของคนทั้งประเทศ (ฮู้ว มากไป) นะ ของคนกลุ่มใหญ่ ก็ได้ รู้สึกเครียดนิดๆ กลัวทำออกมาไม่ดี 555+ แต่เมื่อเพื่อนๆมอบหน้าทีมาให้และรับปากไว้แล้วก็จัดไปครับ

บอกก่อนนะครับว่า คิดหนักกับเพลงนี้อย่างมาก เนื่องจากทีมของเพลง มันจะสมหวังก็ไม่ใช่ อกหักก็ไม่เชิง จะตัดยังไงให้ถาพออกมาได้อารมณ์เพลงดี กว่าจะได้ตัด นั่งดูคลิปสลับกับนั่งฟังเพลงกว่า 10 รอบ เหอๆ ก็ออกมาแบบนี้แหละครับ

เป็นยังไง ดีไม่ดีก็ติชมกันได้นะครับ จะได้ไปปรับปรุง MV หน้า 555+ (นี่เมิงยังคิดจะทำอยู่เหรอ)

จากคุณ : AreVut
เขียนเมื่อ : 21 พ.ย. 52 21:18:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com