Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

**เรตติ้งละคร"สูตรเสน่หา VS พรุ่งนี้ก็รักเธอ VS รหัสโลกันตร์"ร้อนๆเปรี้ยงๆมาแล้วค่ะคุณขา..**  

สวัสดีค่ะทุกๆท่าน

ได้เวลาทบทวนวิชาคณิตศาสตร์และสถิติอีกยกแล้วนะคะคุณขา..

วันนี้ริโย่ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะเจ้าคะ

เนื่องจากว่า เรตติ้งละครล็อตนี้

สายลับลูกกรอกของริโย่สอยมาได้แค่วันเดียว ก็โดนจับถ่วงน้ำไปซะก่อน

ส่วนเรตติ้งวันอื่นๆ ก็ไม่รู้ว่าจะได้มาอีกเมื่อไหร่

ถ้าริโย่ไม่โดนพ่อหมอจับถ่วงน้ำซะก่อน คงได้เจอกันอีกค่ะ

เอาล่ะค่ะ และทุกครั้งที่ริโย่โพสต์ ริโย่ก็อยากจะย้ำนะคะว่า  

เรตติ้งที่นำมาโพสต์เนี่ย

เป็นเรตติ้งตัวเลขเดียวกันกับที่บริษัทโฆษณา เอเยนซี่ สถานีโทรทัศน์
ผู้จัดละคร ผู้จัดรายการ และผู้ที่เกี่ยวข้องในวงการโทรทัศน์และโฆษณา ฯลฯ
ใช้ดูและวัดผลความนิยมในรายการนั้นๆ   ซึ่งแน่นอนว่า กว่าจะได้
ตัวเลขเรตติ้งนี้มา ต้องใช้งบค่อนข้างสูงทีเดียว และไม่ค่อยจะมีใคร
นำมาเปิดเผยได้ง่ายๆ  นอกจาก"ริโย่" และที่กระทู้นี้...ที่เดียว!!  

แต่คุณจะเชื่อในวิธีการและผลสำรวจเรตติ้งของ AGB Nielsen Media Research หรือไม่นั้น...

ขึ้นอยู่กับ วิจารณญาณในการตัดสินใจของตัวคุณเอง...

เริ่มจากเรตติ้งละครร้อนๆ ค่ำคืนวันพุธที่ 18 พย.52

สูตรเสน่หา       Ch.3   เรตติ้ง     6

รหัสโลกันตร์     Ch.7   เรตติ้ง     8

พรุ่งนี้ก็รักเธอ    Ch.5   เรตติ้ง     5

**โบนัส  เรตติ้งละครเย็น VS ถ่ายทอดสดฟุตบอลฯ **  

คุณหนูฉันทนา   Ch.3                  เรตติ้ง   15

ถ่ายทอดสด ฟุตบอลเอเชี่ยนคัพ     เรตติ้ง   17
       (สิงคโปร์ + ไทย)  

**โบนัส เรตติ้งละคร รีรัน (บ่าย)

ยุทธการหักคานทอง Ch.3  เรตติ้ง   3

ธิดาวานร            Ch.7      เรตติ้ง   3        

Source By AGB Nielsen Media Research

Presented By Riyo model change

ล็อตหน้า ถ้าริโย่ไม่โดนพ่อหมอจับถ่วงน้ำซะก่อน

ริโย่จะมาต่อเรตติ้งสูตรเสน่หา,รหัสโลกันตร์และพรุ่งนี้ก็รักพีร์ให้อีกวันค่ะ

สำหรับวันนี้ พ่อหมอมาแล้ว ริโย่ต้องชะแว๊บไปก่อนค่ะ สวัสดีค่ะ

จากคุณ : Riyo model change
เขียนเมื่อ : 22 พ.ย. 52 17:18:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com