Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้นี้สำหรับผู้ชื่นชอบ"Twilight & Newmoon Movie" พูดคุยเรื่องหนัง&อัพเดทข่าวHotประจำวันของเหล่านักแสดง  

+++ สวัสดีวันจันทร์นะค่ะ .. พี่น้องสมาชิกบ้านคนรักทไวไลท์ทุกคน +++

เมื่อวันอาทิตย์บ้านเรามีมิตติ้งเล็กๆกัน ..
กิจกรรมก็มีทานข้าว .. ดู New Moon กัน
สนุกมากๆเลยค่ะ .. ได้เจอพี่ๆน้องๆทั้งที่เคยเจอและยังไม่เคย
เป็นกันเองมากเลยค่ะ .. เม้าส์กันกระจายไปเลย อิอิ
น่ารักกันทุกคนจริงๆค่ะ .. ไว้ครั้งหน้าเรามาเจอกันอีกนะค่ะ
หวังว่าครั้งนี้จะทำให้พี่ๆทุกคนประทับใจกัน .. ^^
อีกอย่างเราได้วางแผนไว้ว่าประมาณต้นๆปีหรือช่วงเทศกาล
อาจจะมีจัดมิตติ้งกันอีก .. มีจัดกิจกรรมสนุกๆทำกัน ..
ถ้ามีความเป์นไปได้ยังไงจะแจ้งให้สมาชิกทุกคนทราบกันอีกทีค่ะ

ส่วนเรื่องรูป..ถ้าใครอยากเห็นว่าบรรยากาศเป็นยังไง
เราสนุกกันแค่ไหน .. รอจากกล้องน้องนิได้เลยค่ะ
แต่น้องอาจจะยังไม่ว่างมาโพสให้ .. แต่ภายในอาทิตย์นี้ได้ชมกันแน่ค่ะ    

ปล. ครั้งหน้าอยากให้มากันเยอะกว่านี้จังค่ะ .. น่าเสียดายที่บางคนติดงาน
     แต่เอาไว้ครั้งหน้าต้องมานะค่ะ .. อยากเจอทุกคนเลย .. ^^

ปล. ช่วงนี้หน๊าวหนาว .. รักษาสุขภาพกันด้วยนะค่ะพี่น้อง !!!!

จากคุณ : EVERYTHING iS NOTHING
เขียนเมื่อ : 23 พ.ย. 52 10:01:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com