Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้นี้สำหรับผู้ชื่นชอบ"Twilight & Newmoon Movie" พูดคุยเรื่องหนัง&อัพเดทข่าวHotประจำวันของเหล่านักแสดง  

+++ สวัสดีวันอังคารนะค่ะ .. พี่น้องสมาชิกบ้านคนรักทไวไลท์ทุกคน +++

วู้ววว..ทำไมอากาศมันหนาวแบบนี้เนี่ย .. อยากซุกอยู่ใต้ผ้าห่มนานๆจัง
ช่วงนี้นอนเปิดหน้าต่างอย่างเดียว .. (ค่าไฟจะลดก็คราวนี้ล่ะ อิอิ)
ตอนกลางคืนอย่าลืมนอนห่มผ้าหนาๆกันนะค่ะ .. จะได้ไม่เป็นหวัดค่ะ

ตอนนี้อาจจะได้ดูNew Moonกันเกือบทุกคนแล้ว..บางคนก็ดูเกิน 2 รอบแล้วด้วย
ใครที่ยังไม่ได้ดู .. อาจจะเพราะไม่ค่อยสะดวก .. แต่ดูเมื่อไหร่ก็เหมือนกันเนาะ
ยังไงเอ็ดก็ยังเป็นแวมไพร์ -- เจคก็ยังเป็นหมาป่าอยู่ดี อิอิ
เมื่อวานบ้านเรามีการสปอยล์อย่างเต็มที่จากพี่หญิงเรา .. (เต็มที่จริงๆค่ะ โหะๆ)
เพราะมีหนุ่มคนนึง(คุณปลาวาฬ)เรียกร้องอยากทราบว่าเรื่องราวหลังจากนี้จะเป็นไปอย่างไร
พี่หญิงเราเลยจัดให้ชุดใหญ่เลยค่ะ .. ทำเอาหลายคนที่อ่านได้ความสนุกไปตามๆกันค่ะ

ปล. เรื่องรูป..ถ้าใครอยากเห็นว่าบรรยากาศเป็นยังไง
เราสนุกกันแค่ไหน .. รอจากกล้องน้องนิได้เลยค่ะ
แต่น้องอาจจะยังไม่ว่างมาโพสให้ .. แต่ภายในอาทิตย์นี้ได้ชมกันแน่ค่ะ    

ปล. ช่วงนี้หน๊าวหนาว .. รักษาสุขภาพกันด้วยนะค่ะพี่น้อง !!!!

จากคุณ : EVERYTHING iS NOTHING
เขียนเมื่อ : 24 พ.ย. 52 10:13:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com