Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

**เรตติ้งละคร"สูตรเสน่หา VS พรุ่งนี้ก็รักเธอ VS รหัสโลกันตร์"ร้อนๆเปรี้ยงๆมาแล้วค่ะคุณขา..**  

สวัสดีค่ะทุกๆท่าน

ริโย่และสายลับลูกกรอกรอดจากถ่วงน้ำกลับมาแล้วค่ะคุณขา..

ขอสานต่อเรตติ้งละครล็อตนี้ต่อเลยนะคะ

http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A8576667/A8576667.html

พอดีพ่อหมอออกไปรับจ๊อบลงนะหน้าทองที่บ้านเมียกำนัน

ริโย่และสายลับลูกกรอก เลยได้โอกาสชะแว๊บมาอ่ะค่ะ  

เอาล่ะค่ะ และทุกครั้งที่ริโย่โพสต์ ริโย่ก็อยากจะย้ำนะคะว่า  

เรตติ้งที่นำมาโพสต์เนี่ย

เป็นเรตติ้งตัวเลขเดียวกันกับที่บริษัทโฆษณา เอเยนซี่ สถานีโทรทัศน์
ผู้จัดละคร ผู้จัดรายการ และผู้ที่เกี่ยวข้องในวงการโทรทัศน์และโฆษณา ฯลฯ
ใช้ดูและวัดผลความนิยมในรายการนั้นๆ   ซึ่งแน่นอนว่า กว่าจะได้
ตัวเลขเรตติ้งนี้มา ต้องใช้งบค่อนข้างสูงทีเดียว และไม่ค่อยจะมีใคร
นำมาเปิดเผยได้ง่ายๆ  นอกจาก"ริโย่" และที่กระทู้นี้...ที่เดียว!!  

แต่คุณจะเชื่อในวิธีการและผลสำรวจเรตติ้งของ AGB Nielsen Media Research หรือไม่นั้น...

ขึ้นอยู่กับ วิจารณญาณในการตัดสินใจของตัวคุณเอง...

สำหรับเรตติ้งละครร้อนๆ ค่ำคืนวันพฤหัสบดีที่ 19 พย.52

พรุ่งนี้ก็รักเธอ    Ch.5    เรตติ้ง     5

สูตรเสน่หา        Ch.3    เรตติ้ง     6

รหัสโลกันตร์     Ch.7     เรตติ้ง    9

**โบนัส  เรตติ้งละครเย็น  **  

คุณหนูฉันทนา   Ch.3                  เรตติ้ง   14

โก๊ะซ่าท้ามิติ     Ch.7                  เรตติ้ง   14

Source By AGB Nielsen Media Research

Presented By Riyo model change

ล็อตหน้า ถ้าริโย่ไม่โดนพ่อหมอจับถ่วงน้ำซะก่อน

ริโย่จะชะแว๊บมาบอกเรตติ้งมงกุฏแสงจันทร์,ธิดาวานร 2 นะคะ

สายลับลูกกรอกกระซิบมาว่า..

เรตติ้งมงกุฎแสงจันทร์ โอ๊ะ แม่จ้าว แฟนคลับทีฆายุ ศิศิรา มีเฮแน่นอน

ส่วนเรตติ้งธิดาวานร 2 โอ๊ะ พ่อจ้าว แฟนคลับแม่มา ได้ลุ้นอีกแล้ว

และเรตติ้งเซน สื่อรักฯ โอ๊ะ พ่อจ้าว แม่จ้าว แฟนเอ็กแซ็กส์เตรียมพลุไว้ได้เลย

ชมรมคนรักเรตติ้ง คำนวณตัวเลขกันไปเล่นๆก่อนก็ได้นะคะ

สำหรับวันนี้  ริโย่ต้องชะแว๊บไปก่อนค่ะ  

พ่อหมอมาแล้ว สวัสดีค่ะ

จากคุณ : Riyo model change
เขียนเมื่อ : 24 พ.ย. 52 17:57:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com