Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[-:-Aff Taksaorn@Pantip-:-]] #108 คลังละครเก่าของแอฟ (32+){แตกประเด็นจาก A8576071}  

ขึ้นกระทู้ใหม่แล้วจ้า มาติดตามชมเมื่อดอกรักบานกันต่อนะครับ  และข่าวความคืบหน้าของละครวนิดา กราฟยกมาจากกระทู้ก่อนนะครับ เผื่อใครไม่ได้ตามอ่าน เพราะความอืด

ผู้ผลิต: ละครไท
ผู้กำกับ: ยุทธนา  ลอพันธ์ไพบูลย์
นักแสดง: ติ๊ก-เจษฎาภรณ์  ผลดี , แอฟ-ทักษอร  ภักดิ์สุขเจริญ , จอย-รินลณี  ศรีเพ็ญ , บอย-พิษณุ  นิ่มสกุล , จ๊ะจ๋า-พริมรตา  เดชอุดม , เมจิ-พิมพ์อักษิพร  วินโกมินทร์ , หมอก้อง-สรวิชญ์  สุบุญ , ดวงตา ตุงคะมณี , มนตรี  เจนอักษร , พรรษชล  สุปรีย์ , จิ๊-อัจฉราพรรณ ไพบูลย์สุวรรณ , กอล์ฟ-เบญจพล เชยอรุณ , ชมพู่ ก่อนบ่าย ร่วมด้วยนักแสดงอีกคับคั่ง  

===========================================
บรวงสรวงละครวนิดา  

วันจันทร์ที่ 30 พฤศจิกายน 2552
9.00 น. บวงสรวงละครวนิดา
@ พิพิธภัณฑ์สยาม (กระทรวงพาณิชย์เก่า) ข้างสน.พระราชวัง

Mix by Graphic.grap

กระทู้เดี้ยงไปซะแล้ว เดี๋ยวกราฟจะไปแตกจากกระทู้ก่อนหน้านี้นะครับ ...

แก้ไขเมื่อ 28 พ.ย. 52 10:19:24

จากคุณ : Graphic.grap
เขียนเมื่อ : 26 พ.ย. 52 09:51:51