Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้นี้สำหรับผู้ชื่นชอบ"Twilight & Newmoon Movie" พูดคุยเรื่องหนัง&อัพเดทข่าวHotประจำวันของเหล่านักแสดง  

+++ สวัสดีวันศุกร์นะค่ะ .. พี่น้องสมาชิกบ้านคนรักทไวไลท์ทุกคน +++

วันศุกร์แห่งชาติแล้วนะค่ะ .. พรุ่งนี้ก็จะได้หยุดพักผ่อนกันซักที
แต่บ้านเราไม่ปิดค่ะ .. เปิดตั้งแต่จันทร์-เสาร์ (ให้เบื่อกันไปข้างนึงเลย อิอิ)
ถ้าใครว่างก็เข้ามาเล่นในบ้านได้นะค่ะ .. บ้านจะได้ไม่เหงาค่ะ

พี่พลอย(จขกท.) .. ได้เสนอให้เราจัดงานในช่วงคริสมาสต์กันค่ะ
อยากจะจัดงานในที่ส่วนตัวซักหน่อย .. เช่นร้านอาหาร หรือ คาราโอเกะ
เราจะได้ทำกิจกรรมร่วมกันอย่างเต็มที่ค่ะ .. อาจจะมีจับของขวัญกัน
นี่แค่เกริ่นๆไว้ก่อนน่ะค่ะ .. แต่สุดท้ายแล้วก็ต้องดูสมาชิกคนอื่นๆอีกด้วย
ว่าอยากให้มีกิจกรรมแบบนี้มั้ย .. เพราะหลายๆคนอาจจะลาหยุดและเตรียมตัวเที่ยวปีใหม่กันแล้ว
ยังไงใครมีอะไรก็ร่วมแชร์ความคิดเห็นกันได้เลยนะค่ะ .. ลองพูดคุยกันค่ะ ^^

จากคุณ : EVERYTHING iS NOTHING
เขียนเมื่อ : 27 พ.ย. 52 09:30:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com