Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอรบกวนคุณบอยอีกสักกระทู้ค่ะ ว่าด้วย MV Single เพลงน้องก้อง เอ้ย น้องฟลุ๊ค  

Mv เพลงของน้องอันล่าสุดอ่ะ รบกวนคุณบอยทำใหม่ได้ไหมคะ ไม่เอาแระที่เอาน้องฟลุ๊คมายืนร้องเพลงเดี่ยวๆแบบนั้น ... ขอเป็นฉากในละครพรุ่งนี้ก็รักเธอ เถอะค่ะ จิ้นเยอะ เอ้ย จะเยอะจะน้อยก็ไม่เป็นไรค่ะ ขอแค่เต็มเพลงก็แล้วกัน (เห็นมั้ยคะ...ไม่มากเลย) หรือ จะรีเพลงสักกี่รอบก็ได้  ยอมทั้งนั้น 555

นะๆ ไหว้ล่ะ ^/|\^

จากคุณ : April Fool Day
เขียนเมื่อ : 30 พ.ย. 52 02:04:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com