Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาโหวตกันค่ะ จัดมีตติ้งแฟนคลับ พี-ก้อง ดีไหม  

จัดเล้ยยยย ไปแน่ๆ (112 คน)
  อย่าจัดเลย ขอดูอยู่เงียบดีกว่า (10 คน)

91.80%
  จัดเล้ยยยย ไปแน่ๆ (112 คน)
 8.20%
  อย่าจัดเลย ขอดูอยู่เงียบดีกว่า (10 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 122 คน

โฮะๆ วันนี้ตั้งกระทู้พี-ก้อง 3 กระทู้ละ - -" จะมีใครรำคาญเรามั้ยเนี่ย......

จาก http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A8605288/A8605288.html นะคะ เราเสนออยากให้จัดมีตติ้ง แล้วมีหลายคนสนใจ ^^ ดีใจจัง แต่ว่า เราไม่เคยจัดงานมีตเลยค่ะ เคยจัดแค่งานอีเว้นต์มหาวิทยาลัยนิดๆหน่อยๆ ฮ่าๆ เลยมาขอเสียงโหวตก่อนดีกว่า ถ้าเสียงโหวตเกิน 50% >_< เราจะรับสมัครทีมงานต่อค่ะ....

จากกระทู้นี้ใครอยากให้จัด โหวตเลยนะคะ ใครอาสาเป็นทีมงาน ทิ้งชื่อไว้ด้วยก็ดีค่ะ เด๋วเราติดต่อกลับ ^-^

งานนี้จะรอดมั้ยเนี่ย เรา ^^"

จากคุณ : ไหนว่าไม่มีชื่อนี้ไง
เขียนเมื่อ : 30 พ.ย. 52 15:43:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com