Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เห็นกระแสคู่เกย์มาแรง... ชักหวั่นกับอนาคตละครไทย!!  

ช่วงนี้เห็นกระแสก้อง-พีมาแรงมากๆ ทำให้รู้สึกหวั่นใจนิดๆ ครับ

เป็นความกลัวที่ผู้ชายคนนึง... นึกถึงแล้วกลัวจนไปจับขั้วหัวใจเลยก็ว่าได้...

คือว่า... ผมกลัว...

เ่อ่อ...

......
....
...

เอ่อ... คือว่า... ผมกลัวถูกข่มขืนอ่ะครับ!!

เห็นละครไทยสมัยนี้ พระเอกตบจูบๆ สักพักก็ข่มขืนนางเอก อ๊าก~~~ก!!

ต่อไปมีละครคู่เกย์เยอะๆ จะเป็นไง ยิ่งเค้าบอกว่าดูละครจะทำให้เกิดการเลียนแบบด้วย

ต่อไปก็คงเห็นพระเอกตุ๋ยท้องนายเอก กระทืบๆ แล้วก็ข่มขืนกัน โอ้ว~~ พระเจ้า!!

มันช่างน่ากลัวเสียนี้กระไร!! ถ้าคนดูทางบ้านดูแล้วอยากเลียนแบบบ้าง

ผู้ชายอย่างผมก็ต้องตกเป็นผู้เสียหายสิครับ ไม่นะ ไม่นะ แอร๊ย~~~~

ดูหนังแล้วมีพฤติกรรมเลียนแบบ...

ดูมะหมา 4 ขาครับ - อยากเกิดเป็นหมาจังครับ แฮ่กๆ

ดูเฉือน - อยากลากกระเป๋าแดงไปไล่แทงชาวบ้านจังครับ

ดูดราก้อนบอล - อยากไปเกิดบนดาวนาเม็กจังครับ.... จะบ้าเหรอ!!

ปล.กระทู้นี้คิดว่าเอาฮาอย่างเดียว ไม่เอี่ยวอย่างอื่น... กลัวแป้กจังแฮะ

ใครไม่ฮาเชิญเอากีบมากระแทกหน้าจขกท.แรงๆ ได้ 3 ที(อย่าเยอะนะ เค้าเจ็บ T-T )

แก้ไขเมื่อ 30 พ.ย. 52 21:57:18

จากคุณ : ไร้ซึ่งถ่าน...
เขียนเมื่อ : 30 พ.ย. 52 21:56:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com