Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

oh no! บทตอนจบ พรุ่งนี้ก็รักเธอ แบบว่า... ไม่ไหวจริงๆ หวานไปไหมเนี่ย  

คือตะกี้ ผมเข้าไปใน facebook พี่โอแล้วเห็นพี่โอเค้าโพสว่า

"oh no! บทตอนจบ พรุ่งนี้ก็รักเธอ แบบว่า... ไม่ไหวจริงๆ หวานไปไหมเนี่ย"

แสดงว่าตอนจบต้อง happy ending สุดๆ แน่ๆเลย

อยากดูไวๆจัง อยากรู้ว่าพี่กับก้องเค้าจะลงเอยกันยังไง แต่ยังไงก็ขอให้ happy ending นะครับ เพราะว่าสาวกพี ก้อง อย่างพวกเราๆ ท่านๆ ลุ้นแทบขาดใจแล้ว

แล้วเพื่อนๆ คิดว่าตอนจบ พี ก้อง จะ happy ending แบบไหนครับ (ขอแบบตามความเห็นส่วนตัวนะครับ ไม่เอาแบบ spoil จากเรื่องย่อ)

ขออภัยหากเห็นว่ากระทู้นี้ spoil แต่ผมก็ทราบมาเท่านี้จริงๆ

จากคุณ : อ้น ออกเทป
เขียนเมื่อ : 1 ธ.ค. 52 00:26:28 A:125.26.233.240 X: TicketID:242717

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com