Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

งงๆ ตอนจบของ boys over flower เกาหลี ช่วยหน่อยเถอะค่ะ  

คือ เกิดอาการงงๆ เกี่ยวกับตอนจบของ BOF อ่ะค่ะ ดังนี้

1. พ่อพระเอกฟื้นได้ไงอ่ะ  เป็นเพราะจันดีช่วยเล่านิทานเหรอคะ
2. เห็นแม่พระเอกป้อนอาหารพ่อพระเอกแล้วประมาณว่า ยิ้มร่า  แสดงว่าเธอยอมรับจันดีในระดับหนึ่งแล้วเหรอคะ
3. พี่สาวพระเอกได้สืบเก้าอี้ประธานต่อจากแม่พระเอกหรือคะ (แม่พระเอกลาออกตั้งแต่ตอนไหนอ่ะ)
4. มีการเล่าถึงชีวิตครอบครัวของพี่สาวพระเอกหรือเปล่าคะว่า อกหักจากแฟนเก่า  โดนคลุมถุงชนแต่งงาน แล้วในที่สุดหย่าหรือเปล่า
5. คิมบอมเลิกกับแฟนเก่านักปั้นเพราะอะไร  เพราะเธอเป็นกิ๊กกับพี่ชายคิมบอมหรือคะ  

ขอรบกวนหน่อยนะคะ  แบบว่า ไม่ clear อ่ะค่ะ  ขอบคุณล่วงหน้าจ้า

จากคุณ : กรีน..ที
เขียนเมื่อ : 1 ธ.ค. 52 17:15:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com