Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

**กระแส..พรุ่งนี้ก็รัเธอ...ในนี้แรงดีนะครับ แต่ทำไม...?**  

ส่วนใหญ่ผมจะดู rating จากหนังสือทีวีพูลที่เค้าจัดอันดับในสาขาต่างๆ แต่ไม่เคยเห็นมีเรื่องพรุ่งนี้ก็รักติด Top5 เลยอ่ะครับ ส่วนตัวผมก็ดูเรื่องนี้อยู่เรื่องเดียวตอนนี้  ไม่เห็นเหมือนเรื่องชิงชังที่ตอนนั้นสามารถขึ้นไปอยู่อันดับหนึ่งได้ ซึ่งไม่ค่อยได้เห็นละครจากช่อง5 ทำได้เลย

คือแค่แปลกใจครับ....ตอนนี้อันดับ1 คือ สูตรเสน่หา...อ่อละครตอนเย็นก็เข้าอันดับสามแหน่ะ!!!

ทำไม พรุ่งนี้ก็รักเธอไม่ติดแม้แต่อันดบ5 นะ แค่แปลกใจครับ

จากคุณ : ราศีจับ
เขียนเมื่อ : 2 ธ.ค. 52 07:31:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com