Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้นี้สำหรับผู้ชื่นชอบ"Twilight & Newmoon Movie" พูดคุยเรื่องหนัง&อัพเดทข่าวHotประจำวันของเหล่านักแสดง  

+++ สวัสดีวันพุธนะค่ะ .. พี่น้องสมาชิกบ้านคนรักทไวไลท์ทุกคน +++

วันพุธแล้วนะค่ะ .. ดีใจกันมั้ยเอ่ยวันนี้บ้านเรามีเล่นเกมกัน
และเกมวันนี้ก็มีของเล็กๆน้อยๆมาแจกให้ผู้ที่ได้คะแนนสูงสุด 3 อันดับแรกด้วย
อาจจะไม่ค่อยถูกใจเท่าไหร่นะค่ะ .. แต่อยากจะให้ค่ะ อิอิ
เป็นของที่มีแจกอยู่แล้วทั่วไปเมื่อซื้อตั๋วNew Moon .. นั่นคือปฏิทินนับถอยหลัง
คอยชมหนังภาค 3 (Eclipse)ค่ะ .. แต่มดเอามาย่อให้เล็กลงเป็นแบบพกพา ..
ยังไงวันนี้อย่าลืมทำตัวให้ว่างนะค่ะ .. เวลาเดิมบ่าย 2 ค่ะ ^^

ส่วนเรื่องกำหนดวันคริสมาสต์อยากให้ช่วยลงความเห็นกันหน่อยนะค่ะว่าวันไหนดี
คือวันอาทิตย์ที่ 27 ธ.ค. หรือคิดว่าน่าจะรวบยอดไปเป็นวันอาทิตย์ที่ 24 ม.ค.
วันครบรอบกระทู้เลยดีค่ะ .. อยากให้มากันเยอะๆน่ะค่ะเลยอยากให้แสดงความเห็นกัน
ฝากด้วยนะค่ะ .. เพราะงานนี้จัดเพื่อสมาชิกทุกคนค่ะ .. แต่ถ้าใครมีวันไหนอยากแนะนำเพิ่มเติม
ก็บอกได้เลยนะค่ะ .. เผื่อเป็นตัวเลือกให้สมาชิกคนอื่นๆด้วยค่ะ ^^

ปล. อย่าลืมนะค่ะบ่าย 2 มาเล่นเกมกัน ..
((กติกา))

ตอบได้คนละไม่เกิน 3 ครั้งนะค่ะ .. (ถ้าเกินไม่นับค่ะ)
ตอบถูกได้ 2 กิ๊ฟ/ข้อ เหมือนเดิมค่ะ ..

จากคุณ : EVERYTHING iS NOTHING
เขียนเมื่อ : 2 ธ.ค. 52 09:58:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com