ความคิดเห็นที่ 1

ฮ้อ ทำไมบางคนไม่ลองทำตามคุณพี่กราฟบ้างนะ
จากคุณ : Cindecruella

.............................................

รู้นะว่าใคร หนุ่มถ่าย Lips ใช่ป่าว 5 5 5 5

จากคุณ : วันที่สวยงาม
เขียนเมื่อ : 7 ธ.ค. 52 14:46:14

ความคิดเห็นที่ 2

สุริยนและสายน้ำผึ้ง เจอนิดาในงานด้วยความบังเอิญ สายน้ำผึ้งจึงรีบออกปากให้สุริยนตามนิดาไป
แต่สุริยนบอกว่า เขาไม่ได้สนใจนิดาจะไปทำไม และที่เขาอยู่ที่นี่ก็เพราะเขาสนใจสายน้ำผึ้ง

จากคุณ : Graphic.grap
เขียนเมื่อ : 7 ธ.ค. 52 14:53:40

ความคิดเห็นที่ 3  

ทายทัก ทักทาย เพิ่งกลับถึงบ้านนะจ๊ะ
เลยขอแวะมาลงชื่อกระทู้ใหม่ซะหน่อย
แต่ยังเหน็ดเหนื่อยมากมาย
ตรูแก่แล้วจริงๆเล้ย
เค้าลงภาพได้เท่านั้นะจ๊ะ แช็ะ ภาพได้น้อยแล้วเมื่อวาน เน็ตที่บ้านเวรกรรมมาก
ไม่ติดเลย แต่ภาพท่านอื่นๆก็จุใจแล้วเนาะ

เมื่อคืนไปนั่งดูงาน 4D Visual Light & Sound
ที่หน้าพระที่นั่งอนันตสมาคมมาค่ะ ยิ่งใหญ่มากเลย
ดูแล้วก้อซึ้งมาก ร่วมร้องเพลงสดุดีมาหาราชาซะเต็มเสียงเลย
ได้ร่วมจุดเทียนชัยด้วยค่ะ เพราะวันที่ 5 เราอยู่ซุ้มก้อเลยไม่สะดวก
ปลื้มจริงๆ
เดี๋ยวตามอ่านกระทู้ก่อนนะ แว๊บเดียวกระทู้ไปไกลมากมาย

จากคุณ : ริริเองจ้า
เขียนเมื่อ : 7 ธ.ค. 52 15:07:14

ความคิดเห็นที่ 4  

test ทูู้้ด๋อยเปล่าหว่า

จากคุณ : ริริเองจ้า
เขียนเมื่อ : 7 ธ.ค. 52 15:08:03

ความคิดเห็นที่ 5

ย้ายครับย้าย..

เขียนเมื่อ : 7 ธ.ค. 52 15:12:27

ความคิดเห็นที่ 6

อ้าวด๋อยรึเปล่าหนอ

จากคุณ : อ้วนผอมจอมทะเล้น
เขียนเมื่อ : 7 ธ.ค. 52 16:31:34

ความคิดเห็นที่ 7

กลับมาแล้วจ้า มาช้ายังดีกว่าไม่มาน้อ  มาปล่อยภาพเก็บตกบรรยากาศวันที่ 5 ธ.ค.

จากคุณ : แสงที่ปลายอุโมงค์
เขียนเมื่อ : 7 ธ.ค. 52 17:21:23

nd', 'scrollbars,resizable,width=360,height=275'); } function openManageEcardWindow(msg) { popupManEcard = window.open('/cafe/php/ecard/manage_ecard.php?id=8627179&msg='+msg, 'manage', 'scrollbars,resizable,width=420,height=300'); } function openSendEcardWindow(msg) { popupSendEcard = window.open('/cafe/php/ecard/cafe_card.php?group=A&id=8627179&msg='+msg); } function SelectAttach(){ var att=document.getElementById("attach"); if (att.selectedIndex==0) { PosterType('file'); } else if (att.selectedIndex==1) { PopupDraw('A', '9', '8627179'); } else if (att.selectedIndex==2) { PosterType('youtube'); } } if (window.top!=window.self) { window.top.location=window.self.location; } //-->
Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[-:-Aff Taksaorn@Pantip-:-]] #112 คลังละครเก่าของแอฟ (35+){แตกประเด็นจาก A8618115}  

มาแล้วๆ แตกกระทู้ใหม่หน่อยนะครับ อันเก่าอื๊ด อืด แล้ว ทักทายศิษย์พี่อ้วนฯ ด้วยนะครับ จะทักจากอันเก่าก็กลัวจะตกไป ขอมาจั่วหัวกระทู้เลยละกันนะครับ หายไปนานแต่มาทีหอบของมาเพียบเลย ขอบคุณมากๆ ครับ และดีใจสุดๆ ที่กลับมาฮาแว้ว เอิ๊กๆ .... ยาดมศิษย์น้องหมดไปหลายหลอดแล้ว เฮือกกกก !!! (ล้อเล่นนะครับ) ถึงจะมาไม่บ่อยๆ แต่ก็มาบ่อยๆ นะครับ ฮา ส่วนของแจกตามไปสูบที่กระทู้เก่ากันได้นะครับ หรือว่า ศิษย์พี่จะกรุณารวมลิงค์มาโพสต์อีกครั้งก็ตามแต่สะดวกครับ

ส่วนเรื่อง มดรบ. เสริมได้ตามแต่สะดวกเช่นกัน ว่าแต่ก็ไม่พูดมาก มาฉายต่อเลยดีกว่า ตอนที่ ๑๗ ที่ยังคั่งค้าง ... อิอิ

Mix by Graphic.grap

แก้ไขเมื่อ 06 ธ.ค. 52 21:01:12

เขียนเมื่อ : 6 ธ.ค. 52 20:57:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com