Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาดู " โอ " น้อยใจ กันดู .....น่ารักดี.....ต่อไปนี้ไม่ต้องน้อยใจแล้วนะ....  

จาก http://www.o-anuchyd.com/board/ นะคะ

เป็นกระทู้ที่แฟนคลับ ไปเอามาจาก webboard ของ OFC และเจ้าของกระทู้ก็ขอ อนุญาตจิ๊ก มาแจกจ่าย ชาวพันทิปอีกทีหนึ่ง
แหม ซับซ้อน ซ่อนเงื่อนมาก

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ขอบคุณ คุณ Zithro ค่ะ
++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

สวัสดีทุกคนและน้องโอค่ะ
วันนี้พี่ว่างมากค่ะ
เลยได้มีโอกาสเข้าไปอ่าน webboard ของ OFC ค่ะ
อ่านย้อนหลังไป 7 ปีเลยค่ะ อ่านทุกกระทู้ที่น้องโอมาทักทาย FC นะค่ะ

มาอ่านเจอกระทุ้นึงที่ น้องโอ ตั้งค่ะ
อ่านแล้วรุ้สึกน้องโอแอบน้อยใจด้วยล่ะคะ น้อยใจแบบน่ารักดีนะคะ

"สวัสดี ครับ เห็นคุณมายากรมาโพสท์ถามถึงจำนวนคนเข้ามาในเว็บแล้วทำให้คิดถึงพี่ๆเพื่อนๆ อาๆ OFC รุ่นเดอะๆ โอเข้าใจว่าทุกๆคนยังเข้ามาในเว็บบอร์ดนี้อยู่บ้างหลายๆคน (เอ...หรือ โอเข้าใจผิดหว่า อิอิ หุหุ คริคริ...) เอาเป็นว่า อยากเข้ามาทักทายทุกๆคนครับว่าเป็นอย่างไรกันบ้าง ส่งเสียงตอบกันหน่อยนะครับ (ขอบคุณล่วงหน้าครับ อิอิ คริคริ หุหุ...) ช่วงนี้โอถ่ายละครแค่ 2 เรื่อง เริ่มว่างวันเสาร์-อาทิตย์แล้ว สัญญาว่าปิดเทอมนี้มี meeting แน่นอนครับ (ไม่รู้เหมือนกันว่าจะมีคนมา meeting กับโอมั๊ย แต่ไม่เป็นไรครับ โอไป meeting คนเดียว เหงาๆก็ได้ครับ) ให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ OFC ไป meeting กับ เป็ก ผลิตโชค , พี่ตูน bodyslam , golf-mike, ปั๊บ โปเตโต้ ,พี่แท่ง , กวาง AB normal , และบรรดาดาราเกาหลีของพี่ต้น OOps!!! กันเถอะครับ โอเข้าใจและจะพยายามทำใจยอมรับมัน T.T
พรุ่งนี้โอไปถ่ายละครเรื่องดำขำ คงจะเข้ามาดูกระทู้นี้ทุกๆชม. เผื่อจะมีกำลังใจในการทำงานอยู่บ้าง แต่ก็เผื่อใจไว้แล้วว่าอาจจะไม่มีใครครับ.... อิอิ คริคริ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

กระทู้นี้ โอตั้งเมื่อปีที่แล้วคะ แต่ OFC ตั้งมาได้ 7 ปีแล้ว

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

โอคะ โอ๋ โอ๋ แต่ ...ช้า...แต่...อย่างอนนะ...

ต่อไปนี้ ไม่มีเหงาแล้วนะ

จากคุณ : คนึงหา
เขียนเมื่อ : 7 ธ.ค. 52 08:50:09 A:222.123.248.43 X: TicketID:213737

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com