Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดารานักร้องไอดอลญี่ปุ่นส่วนใหญ่ฐานะทางบ้านเค้าดีกันรึเปล่าคะ  

สืบเนื่องมาจากเห็นกระทู้ห้องเพลงเค้าถามฐานะไอดอลของเกาหลีกัน เราก็เลยสงสัยและอยากรู้ว่า..แล้วของฝั่งญี่ปุ่นเราล่ะ กลุ่มศิลปินดาราไอดอลเค้ามีฐานะทางบ้านความเป็นอยู่กันอย่างไรบ้าง เพราะบางคนดูหน้าตาคุณหนูมาก บางคนก็ดูเซอร์ๆ บางคนก็ดูคุณชาย ดูไม่ออกกันเลยทีเดียว

เท่าที่รู้ว่าฐานะทางบ้านดีแต่ก็ไม่ชัวร์นะคะ ก็คือ คุณชายโช ณ อาราชิ (ตระกูลขุนนางเก่า), จิน(บ้านทำร้านอาหาร)กับจุนโนะ(มีคอนโดใจกลางโตเกียว) ณ KAT-TUN

แล้วดารานักร้องคนอื่นๆละคะ ฐานะทางบ้านเป็นอย่างไรบ้างคะ อยากรู้ค่ะ ช่วยเข้ามาตอบแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันเยอะๆนะคะ

ปล.ขอโทษค่ะตั้งกระทู้ซ้ำ เป็นมือใหม่หัดตั้งกระทู้ นึกว่าไม่ติดเลยตั้งใหม่ ยังไงช่วยลบข้างล่างให้ด้วยได้มั้ยคะ

แก้ไขเมื่อ 09 ธ.ค. 52 00:06:33

จากคุณ : ladykwan
เขียนเมื่อ : 9 ธ.ค. 52 00:03:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com