Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอขอบคุณน้องก้องกับคุณพี(น้องฟลุ๊ค +น้องโอ)ที่ใส่ใจแฟนละครอย่างพวกเรา ได้อ่านความเห็นที่มาตอบกระทู้แล้วชื่นใจจริง ๆ ค่ะ  

ขอบอกว่าเป็นสาวกก้องพีเต็มตัวและเต็มใจ ตามอ่านทุกกระทู้ แถมยังตั้งเองด้วย 55  ซึ่งบางกระทู้เห็นล็อคอินjustmylove เข้ามาตอบ ซึ่งเป็นล็อคอินของคุณพี แบบว่ากรี๊ดบ้านแทบแตก บริษัทแทบถล่ม 555  ปลื้มมาก ๆ ที่ดาราที่เราชื่นชอบใส่ใจในแฟนละครของเขา และรู้ว่ามีคนที่ปลื้มเขาอยู่ ก็ยังหวังว่าสักวันน้องฟลุ๊คจะมาตอบบ้าง แล้วฝันก็เป็นจริงจนได้ เมื่อน้องเข้ามาตอบขอบคุณแฟนละคร เมื่อคืนนี้ ขอบอกว่าน้องทั้ง 2 คนน่ารักมาก ๆ ทำให้คุณนายประทับใจในความเอาใจใส่แฟนละครของน้องทั้ง 2 คนจริง ๆ ขอบคุณจากใจจริง ๆ ค่ะ ขอสัญญาว่าจะติดตามและสนับสนุนผลงานของน้อง2คนตลอดไปค่ะ 3

ปล. ถ้าน้องโอและน้องฟลุ๊คเข้ามาอ่านนะคะ วันที่10 มกราคม 2553 พวกเราจะมีมิตติ้งของพรุ่งนี้ก็รักก้องพี  เป็นการทำบุญเลี้ยงอาหารกลางวันเด็กกำพร้าที่บ้านราชวิถี ยังไงถ้าน้อง 2 คนว่างนะคะ อยากให้มาร่วมทำบุญด้วยกันนะคะ  แอบชวนเลย 55

จากคุณ : คุณนายโจ
เขียนเมื่อ : 11 ธ.ค. 52 09:29:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com