Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมจะติดเอดส์เพราะก้องพีมั้ยเนี่ยยยยยยยยยย  

เดินทางรอนแรมมาทำงานถึงเกาะสมุย  งานโคดแมนเลยคับ ลงจากเครื่องปุ๊ปเขาไซท์ก่อสร้างตรวจงาน  ชี้นิ้วสั่งรื้อตรงนั้นทุบตรงนี้  คนงานกลัวกันหัวหด  ซมซานกลับมาโรงแรมตอนสองทุ่ม  ก็ยังดีครับได้นอนพูลวิลล่าแหวกว่ายในสระน้ำเกลือ  อืม  คิดว่าขึ้นจากสระเราจะเข้านอนเลย  ไม่ต้องดูหรอกก้องพีร์หรือตามข่าวตามทู้ในเหลิมไทยเพราะเหนื่อยแทบรากเลือด

อาบน้ำซุกตัวในผ้าห่ม  อืม  กรูจะนอน  ทายสิคับ  เกิดไรขึ้น  ผมเกิดอาการกระสับกระส่าย  เพราะยังไม่ได้เสพย์ก้องพีร์ครับ  มันลงแดง  เฮ้อ  เอาไงดีเนี่ย  ตรูจะหลับปะเนี่ย  สุดท้ายแซะตัวออกจากเตียงออกมาเดินริมถนนซมซานหาร้านอินเทอร์เนต เจอแล้วเมิง  เด๋วๆขอดูก่อน...

อืม  ร้านเน่าๆ  ฝรั่งในร้านก็เน่า  คอมพ์ก็เน่า  เจ้าของร้านก็เน่า  คีย์บอร์ด กับ เมาส์ก็เน่า  อืม  เอ่อ  ถ้าไม่ใช่เพราะก้องพีร์  จ้างให้ผมก็ไม่ยอมเอามือสะอาดหอมๆของผมไปแตะ  ก้นอันงามช้อยของผมก็คงไม่มีวันยอมสัมผัสเก้าอี้เน่าสนิท  และ หูอันแสนน่ารักของผมจะไม่มีวันยอมสวมเฮดโฟนที่อาจจะมีฝรั่งโสโครกมาใช้ก่อนหน้านี้

แต่เพราะก้องกับพีร์  ผมจึงกลั้นใจ  รวบรวมสติและแวะซื้อเจลล้างมือก่อนย่างเท้าเข้าไป  ผมสวดอาราธนา พระพุทธคุณ  พระธรรมคุณ  พระสังฆคุณ(หรือเปล่าวะ  แหะๆ จำเขามาพูด  ชีวิตจริงหางวัดสิบลี้) ขอให้สิงศักสิทธิ์ทั้งหลายจงคุ้มครองลูกช้างจากโรคติดต่อทั้งปวง  ลูกจำเป็นจริงๆ  ลูกไม่มีทางเลือก  เพราะลูกไม่ได้เอาโน๊ตบุคมา  โปรดเถิดดินฟ้า  จงให้ลูกแคล้วคราดจากเอดส์ ขี้กลาก หิด เหา และ โรคร้ายทั้งปวง

ชั่วโมงกว่าผ่านไป  ผมก็ยังนั่งยิ้มหวานอายๆ ฟังพีรวิชญ์ร้องเพลงเป็นรอบที่สิบ  เข้าไปดูคลิป "ฮึ่ย"ของก้องเป็นครั้งที่ยี่สิบ แถมเข้าไปอ่านกระทู้ต่างๆ

เฮ้อ  เชื่อแล้วครับว่าการเสพติดเป็นพิษต่อร่างกายจริง  แล้วทำมายกรูยังนั่งพิมพ์อยู่นี่ว้า  

ไม่เคยคิดว่าจะบ้าเท่านี้เลยให้ตายเหอะ

แก้ไขเมื่อ 11 ธ.ค. 52 23:02:06

จากคุณ : ผู้ชายซอยสิบ
เขียนเมื่อ : 11 ธ.ค. 52 22:59:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com