Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กรี๊ด ละครใหม่ของพี่ยุ้ย จีรนันท์/พี่เชียร์ ฑิฆัมพร/มาร์กี้ ราศี ได้กลับมาเป็นนางเอกละครหลังข่าวเต็มตัวอีกครั้ง  

คือทั้ง3คนก็เป็นนางเอกที่เจ้าของกระทู้ชอบนะคะ ซึ่งวางตัวดี สวย แสดงละครดี ซึ่งในช่วง2ปีที่ผ่านมาจะไม่ค่อยได้เห็นในบทนางเอกละครหลังข่าวนำเดี่ยวเท่าไหร่ แต่ข่าวละครล่าสุดทั้ง3คนจะกลับมาเป็นนางเอกนำเดี่ยวละครหลังข่าวค่ะ
*พี่ยุ้ย จีรนันท์ มีข่าวจากสยามดาราลงว่าจะกลับมาเป็นนางเอกละครหลังข่าว คู่พี่วีรภาพค่ะ ช่อง7
เครดิตจาก สยามดารา (แต่ข่าวนี้อาจยังไม่สามารถเชื่อถือได้100เปอร์เซนต์นะคะ เพราะดูเหมือนยังขาดรายละเอียดไป อาจเป็นข่าวลือ หรือแค่การวางตัวกระมั๊ง แต่เห็นมีข่าวก็ลงข่าวมาให้ชื่นใจก่อน ลงมาแค่นี้ แต่ที่แน่ๆมีละคร"คุ้มผาคำ" คู่พอล ภัทรพล กับ "เจ้าแม่ลานเท" ถ้าไม่ผิดพลาดอะไร น่าจะคู่หนุ่ม ศรรามค่ะ ที่เป็นนางเอกละครหลังข่าวค่ะ)
..............................................................................................
*น้องเชียร์ ฑิฆัมพร ก็กลับมาเล่นในละครฟอร์มดี"นักสู้พันธ์ข้าวเหนียว"ของค่ายละครคุณภาพ ค่ายคำพอดี คู่กับ พระเอกสุดฮอตอย่างพี่เวียร์ ศุกลวัฒน์ ช่อง7
เครดิตจาก สตาร์นิวส์+จขกท ถามยังค่ายคำพอดี
ปล.ข่าวนี้ชัวร์90เปอร์เซนต์ เพราะโทรถามค่ายคำพอดี และมีแฟนคลับของทั้งพี่เวียร์ และน้องเชียร์ ยืนยันแล้ว
...............................................................................................
*น้องมาร์กี้ ราศี ก็มีข่าวว่าจะได้ลงละครหลังข่าวเรื่อง"วายุอัคนี"ของค่ายAct Art คุณพงษ์พัฒน์ค่ะ คู่กับ บอย ปกรณ์ค่ะ ช่อง3
เครดิตจาก สยามดารา
ปล.ชื่อละครไม่แน่ใจว่าถูกหรือเปล่านะคะ เพราะของสตาร์นิวส์เค้าลงไว้อีกชื่อ แต่ก็เป็นวายุ...เหมือนกันค่ะ (แต่ข่าวนี้อาจยังไม่สามารถเชื่อถือได้100เปอร์เซนต์นะคะ เพราะดูเหมือนยังขาดรายละเอียดไป )

จากคุณ : ndida2107
เขียนเมื่อ : 13 ธ.ค. 52 13:45:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com