Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>>[ พีรวิชญ์ + ก้องบดินทร์ ] <<< พรุ่งนี้ก็รักเธอ >>> กระทู้สร้างบ้านค่ะ >>> 2 <<<{แตกประเด็นจาก A8652212}  

ในที่สุดก็ถึงวันจันทร์แล้ว  ^^

ดีใจที่ถึงวันจันทร์แล้วคืนนี้จะได้ดู  พี กับก้องซะที

แต่ เป็นฉากเศร้าล่ะสิคะ  ต้องเตรียมตัวยังไงดีเนี่ย  ผ้าเช็ดหน้าซักกี่ผืนจะพอนะ

(แบบว่าลดโลกร้อน  เราใช้ผ้าแทน กระดาษทิชชู ดีกว่านะคะ)

----------------------------------------------------------------------------------------------------

*** หมายเหตุว่ากระทู้นี้สร้างมาเพื่อนพูดคุยทุกอย่างเกี่ยวกับพีรวิชญ์ และก้องบดินทร์  และพี่โอ  กับน้องฟลุค  ค่ะ  

นอกจากนั้นยังมีกระทู้แนะนำอีกสองกระทู้ค่ะ  คือ  กระทู้รายงานสด  และกระทู้จิ้นค่ะ

สำหรับกระทู้จิ้นตามไปได้ที่  link นี้นะคะ

ภาค 20 ค่ะ
http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A8649188/A8649188.html

แก้ไขเมื่อ 14 ธ.ค. 52 02:08:50

แก้ไขเมื่อ 14 ธ.ค. 52 02:06:51

จากคุณ : lovelypinky
เขียนเมื่อ : 14 ธ.ค. 52 01:39:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com