Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~:[SONE~UniteD]:~Girls'GeneratioN~:We LovE SNSD!!! # 246 - ให้มันได้อย่างนี้เซ่ !!!!{แตกประเด็นจาก A8647558}  

~*

~~*

ว่ะ ฮ่า ฮ่า .... ชื่อบ้านมาจากก  บ้านเรานี้แหละค่ะ

ที่อยู่ ๆ ก็เงียบสนิท  หรือแม้นนนนนนแต่ ที่จะคึกก็คึกขึ้นมาซะอย่างนั้น  หึหึ

ให้มันได้อย่างนี้เซ่!!!!!!!!!

เรามาคุยกันดีกว่านะคะ อย่าเงียบกันเลย 5555
(บอกตัวเองด้วยอ่ะ55+)

จบการพรรณาค่ะ !

==================

แล้วอย่าลืมเรื่องเสื้อนะคะ รีบ ๆ ส่งมานะคะ

อีกเรื่องคือ ไปลงชื่อโหวตด้วยน้าาา !!!!

==================================

โซซิ ~!

แก้ไขเมื่อ 14 ธ.ค. 52 12:46:56

จากคุณ : ท้องฟ้าสีชมพูคู่กับทะเลสีขาว
เขียนเมื่อ : 14 ธ.ค. 52 12:45:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com