Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

((พี+ก้อง)) กระทู้เสริมสร้างจินตนาการ ภาค 21 ตอน หมู่บ้านจิ้น{แตกประเด็นจาก A8649188}  

ในที่สุด พวกเราก็ได้เดินทางกันมาถึงภาค 21 แล้วค่ะ

ณ จุดนี้ คงจะบอกว่ามิตรภาพที่เราได้มาระหว่างการเดินทางอันยาวนานนั้น ช่างน่าประทับใจนัก ดีใจที่ได้จิ้นร่วมกับทุกคนมาจนถึงบัดนี้ และหวังว่าบ้านเราจะอบอุ่นเช่นนี้ตลอดไปนะคะ (วุ้ยยย วันนี้มาโหมดซาบซึ้ง ฮ่าๆๆๆ)

หมู่บ้านจิ้นยินดีตอนรับ อิอิ หมู่บ้านเรามีหัวหน้าหมู่บ้านเป็นคุณพี และแฟนหัวหน้าหมู่บ้านเป็นน้องก้อง คอยพัดวีจิตใจที่กำลังจะบอบช้ำนะคะ ^^ มามะ มาชาบูๆ หัวหน้าหมู่บ้านและแฟนกันดีกว่า ^^

21 แล้ว ฮูเร่!!!

ปล. ตอนนี้กำลังสร้างหมู่บ้านกันขันแข็ง ใครอยากเข้าหมู่บ้านหลังไมค์มานะ ^^

จากคุณ : Nakee
เขียนเมื่อ : 14 ธ.ค. 52 19:06:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com