Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

- - - > [ก้อง+พี] ณ.เ ฉ ลิ ม ไ ท ย (จินตนาการเล่นๆ) < - - -  

พี:  ก้อง ก้อง คุณเห็นกระทู้ในเฉลิมไทยรึยัง

ก้อง: ไหนๆๆๆๆ มีอะไรเหรอ ขอผมอ่านบอร์ดเฉลิมไทยเป็นครั้งสุดท้ายหน่อยซิ ก่อนที่ผมจะมองไม่เห็น

พี: คือกระทู้มันน้อยลงน่ะ

ก้อง: เพราะอะไรเหรอพี ไหนบอกมาซิว่ามันเกิดอะไรขึ้น  ผมกลัวอ่ะพี

พี: ไม่ต้องกลัวนะก้อง (ลูบหัวก้อง)ไม่ต้องกลัว ยังไงสาวกก้องพีมีอีกเยอะแยะ เขาคงไม่ปล่อยให้ใครมาทำร้าย ทั้งคุณและผมได้

ก้อง: แล้วคุณยังไม่ตอบผมเลย พ่อไฮเทค มันเกิดอะไรขึ้นเหรอ หรือเขารอดูอาการเราสองคนกันอยู่

พี: คือมีคนบางกลุ่ม เขาไม่ชอบที่กระทู้มันเยอะไปน่ะ ผมแค่อยากให้เขาเปิดโอกาสให้ความรักของเราก็พอ

ก้อง: คุณพูดอะไร ผมไม่ค่อยจะเข้าใจเลย ผมจะกลับบ้าน

พี: ตอนนี้เฉลิมไทยมันร้อนน่ะก้อง คุณเข้าใจผมใช่ไหม

ก้อง: แล้วเขาเย็นกันรึยัง

พี: ยังหรอกก้อง เขาคงไม่ได้ดื่มน้ำทิพย์เหมือนเรา

ก้อง: ถ้าเขาไม่ชอบเราขนาดเนี้ย ทำไมเขาไม่มองข้ามๆ ไปล่ะพี

พี: ใครบอกว่าเขาไม่ชอบเรา เขาอาจจะชอบก็ได้ แต่เราอาจจะหวานกันเกินไป เขาเลยเลี่ยนละมั๊ง

ก้อง: แต่เราบริสุทธิ์ใจนะพี ถ้าเขาเลี่ยนมากๆ ชงชาร้อนไม่ใส่น้ำตาลให้เขาดื่มกันสิ บอกให้เขาดื่มระวังๆ ด้วยนะ เดี๋ยวมันจะลวกปากแบบคุณ

พี: ดีเหมือนกัน ผมอยากมีเพื่อนกินชา

ก้อง: ทำไงดีอ่ะพี ผมอยากอ่านกระทู้ก้องพีอีก

พี: แต่ตาคุณกำลังจะมองไม่เห็นนะ

ก้อง: คุณนี่มันกวนประสาทจริงๆ เลย ก็อ่านให้ผมฟังสิคร๊าบบบบบบบ

พี: ได้คร๊าบบบบบบบบ นักกายภาพของผม ^^

ก้อง: พีว่ามะ สาวกก้องพีเนี่ย เขาคงอยากตั้งกระทู้กันเนอะ แต่ก็เกรงใจคนร่วมบอร์ด นี่ไงผมเห็นสาวกตั้งกระทู้อีกแล้ววววววว ก็อย่างว่าละน๊าาาาหนีใจตัวเองมันยาก

พี: อุ๋ย! อย่าทำหน้าอย่างนั้นสิก้องแค่ป้าปุ๋ยเขาตั้งกระทู้บอกว่าพีรวิชญ์หล่อออร่ากระจาย แค่นั้นเอง เอ๊ะ หรือว่าคุณหึงผม

ก้อง: (ยิ้ม) ไม่หรอกพี ก้องยังอยากกอดป้าปุ๋ยเลย..... พี พีคุณเม่คุงกะคุณบี อัพเดทความรักเราขึ้น youtube แล้วววววววว

พี: ใช่ๆๆๆ เก็บเอาไว้เป็นอนุสรณ์ความรักเราเนอะ เฮ้อออออ ละครจะจบแล้วเนอะก้อง ใจหายจัง จะไม่ได้เจอสาวกแล้ว

ก้อง: ไม่หรอกพี ถ้าสาวกไม่ทิ้งเรา เราก็จะไม่มีวันทิ้งพวกเขา เราจะไม่สูญเสียกันและกัน

------------------------------------------------------------

พอและ เวิ่นเว้อ วุ่นวาย มากมาย 555+

ขอโทษคุณปุ๋ยด้วยนะค๊าาาาา ล้อเล่นนะ ^^'

ขอบคุณคุณ mekung กะคุณ bee boa เราตามดู YT ของพวกคุณตลอดเลย ^^

ส่วนก้องพี เราสัญญาว่าจะเก็บคุณเอาไว้เป็นตัวละครในดวงใจเลยหล่ะ

<ขอบคุณเจ้าของรูปด้วยค่าาา>

จากคุณ : Hollander
เขียนเมื่อ : 15 ธ.ค. 52 02:35:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com