Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เจ๊ตุ่มอินได้ใจ...พิพัฒน์ก็ร้ายได้โล่...โอ้...นุติ นี่ หน้าหนากะลาแพ้เลยนะน้อง  

....เมื่อคืนนี้ ผมว่า เป็นตอนที่กระจายบทได้ครบถ้วน เกือบจะทุกตัวละคร
ได้โชว์ซีนกันถ้วนหน้าแบบว่าทั่วถึงดีนะครับ คู่พระนาง ก็พีค ก้องพี ก็สุดๆ
ไม่ละเลยตัวละครร่วมให้ได้มีอารมณ์กับเหตุการณ์ แบบไม่ใช่แค่เอามาเป็นตัวประกอบไก่กา

...ธงธง เล่นดีกับฉีนอารมณ์เมื่อคืนนี้นะครับ ดูห่วงใย อาทร น้องก้องมากๆ
เหตุด้วยเข้าใจในส่วนของความรู้สึกของก้องดีกว่าใคร ๆ

...เจมส์ นี่ แบบ เหลือรับจริงๆพ่อคุณ เลวได้อีกนะท่าน หน้าตายมาก ๆ ผมเริ่ม
เชื่อแล้วล่ะครับเค้าจงใจให้เจมส์เล่นโอเว่อร์แอคติ้งเพื่อการนี้โดยเฉพาะ
แบบว่า เห็นหน้าอีตาพิพัฒทีไร อยากถีบจักรยานทุกทีซิน่า

...เป๊ก ในบท นุติ นี่ อะไรจะกระบือแอนโค ได้ขนาดนี้(ว่ะ) ผมสงสัยว่า
นายนุติ นี่คงมีสมองอยู่ตาตุ่ม มีหัวใจอยู่ที่หัวเข่าแน่ๆเลย หน้าหนาได้ใจจนเริ่มสงสัยว่าจากหน้าอกขึ้นสู่ศรีษะนี่ คงว่างเปล่า

...ที่เหลือ ทั้งพี่ปัด น้องอร ปีใหม่ และคุณแม่ได้เล่นกันถ้วนหน้าดราม่าไม่แพกันครับผม

จากคุณ : mcman
เขียนเมื่อ : 15 ธ.ค. 52 08:04:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com