Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(อย่าได้แคร์สื่อค่ะสาวกก้องพีอิอิ) มาลงชื่อรอซับน้ำตา ให้กับน้องก้องกับคุณพีคืนนี้กันเถอะค่ะ แบบเศร้าได้อีก ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  

อยากบอกว่าอึดอัดและอัดอั้นตันใจมาก ๆ ที่เมื่อวานไม่ได้ตั้งกระทู้  หลังจากเคยผูกขาดการตั้งกระทู้ประจำวันให้กับละครเรื่องพรุ่งนี้ก็รักเธอ (ก้องพี)  มันเป็นความเคยชินและความผูกพันจริง ๆนะ  แต่ต้องมาสะดุดเพราะพวกสกินเฮดบางคน คุณนายแอบเซ็ง ต้องทำตัวเป็นนางเอกแบบน้องก้อง ที่ต้องเก็บความรู้สึก และปล่อยให้เขาย่ำยีหัวใจเหล่าสาวกเพราะหาว่าตั้งกระทู้มากเกิน คนมันชอบอ่ะทำไม แต่ต่อไปนี้คุณนายไม่แคร์แล้ว เพราะละครเหลือแค่ 5 ตอนเท่านั้นเอง  ความสุขของเราช่างสั้นนัก  ตอนนี่ใครมาว่าคุณนายจะสู้เว้ย 555 บ้างแล้ว  .

เข้าเรื่องดีกว่า ตอนนี้เข้าสู่โหมดดราม่าสุด ๆ  น้องก้องบอกเลิกกับคุณพี ซึ่งคุณพีนึกว่าน้องคงเหวี่ยงธรรมดาเหมือนทุกครั้งจึงได้แต่โกรธแต่ยังไม่ตามง้อ ชะล่าใจมากไปแล้วคุณชาย  วันนี้แหละ ที่คุณพีของเราคงได้รู้ความจริง และต้องพยายามเอาคนรักของตัวเองกลับมาให้ได้ ร่วมลุ้นไปกับความรักของเขาทั้งคู่ด้วยนะคะ  มาลงชื่อเชียร์คุณพีให้ชนะใจน้องก้องและแม่ยายให้ได้นะคะ

จากคุณ : คุณนายโจ
เขียนเมื่อ : 15 ธ.ค. 52 11:29:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com